Xe ôm cua có tiếng lục khục

T
Bình luận: 23Lượt xem: 1,596

tieutinh2020

Tài xế O-H
kinh chào các cụ.chả là e có gặp con Gentra bị kêu luc khuc khi ôm cua ,đi tới hay lùi đều bị .chạy đường bằng thi thoảng mới kêu.em đã thay láp trong cả lap ngoài ro tuyn cân bằng , thay bát bèo luôn rồi mà ko hết bệnh.kêu to nhất khi ôm cua phải mà chạy lùi a.nhờ các cụ bắt bệnh cho e nó cái ah.cảm ơn các cụ

chatproxx

Tài xế O-H
Cụ lắc bánh xe có dơ không tiêng lục cục kêu ở khu vực nào?khi đánh lái về bên nào thì kêu hay cả 2 bên.nếu ôm cua kêu có thể do ro tuyn cân bằng khớp bi chữ thập cột lái thước lái

Hoangmin

Tài xế O-H
Mình nghĩ là láp. Ban đoán đúng bên chưa
kinh chào các cụ.chả là e có gặp con Gentra bị kêu luc khuc khi ôm cua ,đi tới hay lùi đều bị .chạy đường bằng thi thoảng mới kêu.em đã thay láp trong cả lap ngoài ro tuyn cân bằng , thay bát bèo luôn rồi mà ko hết bệnh.kêu to nhất khi ôm cua phải mà chạy lùi a.nhờ các cụ bắt bệnh cho e nó cái ah.cảm ơn các cụ

quocdat_pl89

Tài xế O-H
lúc nó kêu cụ có rà phanh không ạ

Vietle9524

Tài xế O-H
Cụ chủ đã báo rằng : "Báo cáo các cụ là xe đã im ru rồi ah.em nó bị chết giảm xóc "
V theo cụ tại sao cụ chủ lại biết chết giảm xóc khi đã thay bát bèo và tiếp đó vẫn chưa ra pan?
Và tại sao xe cụ chủ lại em ru nếu chưa thay giảm xóc?
vì sao lại êm ru khi chưa thay bats bèo hả cụ em vẫn chưa hiểu lắm

Vietle9524

Tài xế O-H
Cụ chủ đã báo rằng : "Báo cáo các cụ là xe đã im ru rồi ah.em nó bị chết giảm xóc "
V theo cụ tại sao cụ chủ lại biết chết giảm xóc khi đã thay bát bèo và tiếp đó vẫn chưa ra pan?
Và tại sao xe cụ chủ lại em ru nếu chưa thay giảm xóc?
cụ có thể giải thích cụ thể hơn không :)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên