Máy KOMATSU PC200-3 ra arm lịm máy

G
Bình luận: 9Lượt xem: 1,541

giolao123

Tài xế O-H
chả là nhà em có con máy pc200-3 tất cả các thao tác khác vẩn bình thường chỉ riêng mổi ra arm thì nhanh nhưng hơi khói nếu ép hết tải thì lịm tắt máy luôn. áp em đo lần lượt 2 bơm là 300 và 310. áp khiển 40kg. nếu múc đất lên xe thì ok nhưng em đang làm hồ san gạt ép mái vất vã lắm các bác ạ. nhờ các bác trên diễn đàn giúp đở em với ạ. cảm ơn các bác nhiều.

NgoHoangHa

Tài xế O-H
chả là nhà em có con máy pc200-3 tất cả các thao tác khác vẩn bình thường chỉ riêng mổi ra arm thì nhanh nhưng hơi khói nếu ép hết tải thì lịm tắt máy luôn. áp em đo lần lượt 2 bơm là 300 và 310. áp khiển 40kg. nếu múc đất lên xe thì ok nhưng em đang làm hồ san gạt ép mái vất vã lắm các bác ạ. nhờ các bác trên diễn đàn giúp đở em với ạ. cảm ơn các bác nhiều.
Máy nhanh vậy thì cụ giảm bớt lưu lượng bơm một một chút đi là ổn đó

anhhoang67537

Tài xế O-H
vẩn vậy bác ạ. chưa tìm ra nguyên nhân. máy vẩn đang làm việc bình thường chỉ có ra cần hơi lịm và hơi yếu thôi bác ạ.
Lịm và yếu là khác nhau hoàn toàn cụ nhé. Vào cần arm thì sao cụ. Có nhanh bình thường không.
Vấn đề có thể ở balo, cũng có thể ở ct
Vì vậy cụ thử cả 2 xem sao và cho em biết câu trả lời em hỏi ở trên ạ, tự dưng bị hay cụ làm những gì thì bị

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên