Komatsu pc350-8 nóng lên yếu thao tác

T
Bình luận: 17Lượt xem: 1,288

Tien95

Tài xế O-H
Chẳng là vào cuối chiều hôm nay e có ghé thăm 1 em komatsu pc350-8 bệnh tình của em ấy là làm nóng lên ( khoảng 2h đồng hồ , nhiệt độ dầu thuỷ lực , nước làm mát ở mức bình thường ) đơ động tác ra vào gầu và vào tay đòn , áp lúc đó chỉ đạt 40-50kg/cm2 còn những động tác khác bình thường . Điều lạ ở đây em chỉ bị khoảng mấy chục giây sau đó em ấy lại bình thường rồi 1-2h sau lại bị , cứ liên tục như vậy luôn . Mong các cụ tư vấn giúp e , e cám ơn .

taisaolaithe

Tài xế O-H
Chẳng là vào cuối chiều hôm nay e có ghé thăm 1 em komatsu pc350-8 bệnh tình của em ấy là làm nóng lên ( khoảng 2h đồng hồ , nhiệt độ dầu thuỷ lực , nước làm mát ở mức bình thường ) đơ động tác ra vào gầu và vào tay đòn , áp lúc đó chỉ đạt 40-50kg/cm2 còn những động tác khác bình thường . Điều lạ ở đây em chỉ bị khoảng mấy chục giây sau đó em ấy lại bình thường rồi 1-2h sau lại bị , cứ liên tục như vậy luôn . Mong các cụ tư vấn giúp e , e cám ơn .
Cụ kiểm tra áp khiển lúc bình thường và lúc đơ nó như thế nào rõ hơn chút để anh em chém đi cụ

Bantot

Tài xế O-H
Cac thông số kỹ thuật quá ít. Bạn đã KT áp đầu cốc chưa, áp tín hiệu ls khi làm động tác đó chưa. Bạn đã kiểm tra con trượt.rui van an toàn nữa.

dangquangtoan

Tài xế O-H
Bệnh này của bạn cũng dễ chữa thôi. Bạn cứ kiểm tra lại các thông số dầy đủ khi lúc làm việc bình thường và lúc làm việc bị đơ. Sau đó đăng lên cho anh em biết rồi sẽ giải quyết được. Chứ bạn nói như vậy ít số liệu quá

SONG_VI@DAM_ME

Tài xế O-H
EM CÓ TÝ Ý TƯỞNG NHƯ THẾ NÀY .BÁC THỬ ĐỔI NGUỒN : PUM1=>PUM2 + ĐƯỜNG PHẢN HỒI+ HAI GIẮC ĐIỆN CẢM BIẾN A/S CAO CHO NHAU THỬ XEM.ĐÂY LÀ CÁCH ĐƠN GIẢN ĐỂ LOẠI TRỪ. NẾU BÁC LÀM THEO CÁCH CỦA EM MÀ NÓ BIẾN ĐỔI SANG QUAY TOA VÀ NÂNG CẦN THÌ :))) EM LAI CHÉM TIẾP :)))

manager89

Tài xế O-H
EM CÓ TÝ Ý TƯỞNG NHƯ THẾ NÀY .BÁC THỬ ĐỔ NGUỒN : PUM1=>PUM2 + ĐƯỜNG PHẢN HỒI+ HAI GIẮC ĐIỆN CẢM BIẾN A/S CAO CHO NHAU THỬ XEM.ĐÂY LÀ CÁCH ĐƠN GIẢN ĐỂ LOẠI TRỪ. NẾU BÁC LÀM THEO CÁCH CỦA EM MÀ NÓ BIẾN ĐỔI SANG QUOAY TOA VÀ NÂNG CẦN THÌ :))) EM LAI CHÉM TIẾP :)))
Trừ 8 mà cụ cũng làm kiểu vậy đựoc Hà ?
Komatsu không đổi được như cụ nghĩ đâu
Vì đường PP không đổi được cho lên đổi LS cũng không giải quyết được gì

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên