[O-H] Hệ thống chiếu sáng xe ô tô.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
mất luôn đoạn dây có ddiot đó thì không sáng nổi bác nhé.( vì công tắc ở trạng thái HEAD thì ro le HEAD không đc cấp (-) ) dẫn tới không tiếp + cho bóng đèn đc. ) lúc này bác chỉ nháy Flash thì mới sáng ở chế độ pha thôi.
Tức là đèn vẫn sáng, đúng không nào??

Cai banh xe

quan trọng là bác bật công tắc đèn không thể sáng nổi cả pha hoặc cos. chỉ khi bác kéo nháy pha thì chỉ sáng pha thôi. em hỏi bác có lái xe đc trong khi lúc nào cũng kéo giữ nháy pha để soi đường không.
bác nói vậy thì e cũng chịu luôn.
Vấn đề của chúng ta bàn ở đây là mạch điện và sự hoạt động của nó, không phải vấn đề lái xe. Mà vấn đề lại do bác chủ đặt ra, không phải anh em mình. Còn trong thực tế thì xử lý cũng đơn giản mà

Cai banh xe

hệ thống chiếu sáng tín hiệu, nâng hạ kính, gạt nước với lock cửa ạ
Đấy chỉ là 1 phần thôi, còn nhiều lắm nữa. Vì thế, cái yêu cầu của bác nó hơi quá. Những việc dễ như thế này nên tự làm, chứ nhiều thứ thế thì không ai đủ thời gian giúp bác đâu. Ví dụ, bác cần hình ảnh đèn pha, thì bác hỏi anh gúc, anh ấy sẽ cho bác hàng nghìn cái ảnh đèn pha, hỏi mô tơ thì sẽ có trăm cái mô tơ..cứ thế thôi

diemngoc110

Tài xế O-H
em đag làm đồ án tốt nghiệp có bác nào bít các câu hỏi liên quan đến mạch điện điều khiển đèn đầu loại dương chờ ko ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên