Cần tư vấn sk75ur-3 mất một bên tay trang (quay toa ,arm)

chungsitnb
Bình luận: 23Lượt xem: 1,932

chungsitnb

Tài xế O-H
Chào các cụ !em đang nhận sửa con sk75ur-3 mất quay toa và arm ,nhưng nếu kết hợp với chân chạy trái thì lại có .áp khiển xuống tới ngăn kéo 30kg ,áp 2 bơm đạt 300kg ,chân chạy hai bên nhanh hơn bình thường và không cắt đươc xích .những việcđã làm là.
1.vệ sinh ngăn kéo
2.kiểm tra p1 paypas cut ,p2 pypas cut ,và travel straight điện vẫn có nhưng áp đầu ra ko co
3.kiểm tra 5 van điện từ liên quan đến cảm biến cần ko thay chết con nào ,màn hình không báo lỗi .cụ nào gặp bệnh này rồi thì giúp em với ạ

Manh90

Tài xế O-H
Neu như bác kéo di chuyển áp khien mới có len tay trang thì bac kiem tra đường áp chính vao tay trang va vế di chuyển e nhớ k nhầm la no qua con van điện

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Chào các cụ !em đang nhận sửa con sk75ur-3 mất quay toa và arm ,nhưng nếu kết hợp với chân chạy trái thì lại có .áp khiển xuống tới ngăn kéo 30kg ,áp 2 bơm đạt 300kg ,chân chạy hai bên nhanh hơn bình thường và không cắt đươc xích .những việcđã làm là.
1.vệ sinh ngăn kéo
2.kiểm tra p1 paypas cut ,p2 pypas cut ,và travel straight điện vẫn có nhưng áp đầu ra ko co
3.kiểm tra 5 van điện từ liên quan đến cảm biến cần ko thay chết con nào ,màn hình không báo lỗi .cụ nào gặp bệnh này rồi thì giúp em với ạ
Cụ kiểm tra áp đầu vào cụm valve điện xem có đủ áp không ,hoặc tháo cả cụm valve điện ra vệ sinh xem có được không

NgoHoangHa

Tài xế O-H
1.vệ sinh ngăn kéo
2.kiểm tra p1 paypas cut ,p2 pypas cut ,và travel straight điện vẫn có nhưng áp đầu ra ko có
Cụ kiểm tra con van PSV B p2 bypass cut khi quay toa ra vào arm phải có áp để mở thanh trượt cut p2 mới được . Đa số là lỗi do hộp đen gây ra bệnh này

chungsitnb

Tài xế O-H
Cụ kiểm tra con van PSV B p2 bypass cut khi quay toa ra vào arm phải có áp để mở thanh trượt cut p2 mới được . Đa số là lỗi do hộp đen gây ra bệnh này
Mình cùng nghi ngờ lỗi hộp vì áp vào thì có mà áp ra khi thao tác không có .nhưng có điều lạ là màn hình vẫn báo điện xuống đúng tiêu chuẩn ,cả cảm biến cũng ngon

NgoHoangHa

Tài xế O-H
Mình cùng nghi ngờ lỗi hộp vì áp vào thì có mà áp ra khi thao tác không có .nhưng có điều lạ là màn hình vẫn báo điện xuống đúng tiêu chuẩn ,cả cảm biến cũng ngon
Ý cụ đang nói đến áp nào vào và ra đó
Nói về con PSV B p2 pybass cut có 5 thao tác sẽ mở van đó Nâng cần , vào arm ,ra arm ,quay toa trái và quay toa phải

ruaxe09

Tài xế O-H
Screenshot_20190819-231811_Adobe Acrobat.jpg

tuantu2503

Tài xế O-H
Di chuyển bên nào mà arm và swing lên được thì cụ thử căn sát tay trang di chuyển thử xem. Để cho hơi mở một chút nhưng đừng để cho di chuyển chạy.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên