PC 450lc -6 bị mất hộp điện , cách sử lý

Con.nhan.gheo
Bình luận: 12Lượt xem: 664

NgoHoangHa

Tài xế O-H
Tình hình công ty em có con máy pc450_6.bị mất hết hộp điện màn hình.Giờ em muốn đấu điện trực tiếp điện vào 2 con chuột bơm thủy lực thì có được không và cách làm thế nào.cảm ơn các bác trước.
Nhà sản xuất đã lắp sẵn dưới bảng cầu chì có hai cái công tắc cho trường hợp này rồi cụ chỉ cần bật lên là được chỉnh thủy lực làm tạm được

Con.nhan.gheo

Tài xế O-H
Cảm ơn các bác đã đóng góp ý kiến.con máy này của CT em bị cắt hết cả .may có người bạn chỉ cho con trở 8 ôm nối với con chuột bơm kia làm tạm ổn, động cơ không bị lịm không bị sôi nước như lúc không đấu đấu nữa.

ruaxe09

Tài xế O-H
Cảm ơn các bác đã đóng góp ý kiến.con máy này của CT em bị cắt hết cả .may có người bạn chỉ cho con trở 8 ôm nối với con chuột bơm kia làm tạm ổn, động cơ không bị lịm không bị sôi nước như lúc không đấu đấu nữa.
Có nghĩa là câu nguồn DC 24v đi qua 1 ẻm trở 8@ ôm rồi đấu vào TVC ,cụ cho hỏi máy có kết hợp 2 hoặc 3 thao tác được ko

cuongctnvn

Tài xế O-H
Tình hình công ty em có con máy pc450_6.bị mất hết hộp điện màn hình.Giờ em muốn đấu điện trực tiếp điện vào 2 con chuột bơm thủy lực thì có được không và cách làm thế nào.cảm ơn các bác trước.
- HỘP PC450-6 GIÁ CŨNG RẺ NÊN MUA VỀ THAY ĐI CỤ chế chác vào làm không hiệu quả dẫn đến , hao mòn thiết bị nhanh, dầu thì tốn.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên