cách đấu sạc attila cho xe máy

sdc1412ss
Bình luận: 25Lượt xem: 26,305

sdc1412ss

Tài xế O-H
anh em nào thích chơi xenon hay dàn nhạc thì nên lắp sạc attila và bình 7A nhé, đât là sơ đồ nguyên lý của sạc attila anh em cứ làm như vậy là sử dụng dc

vì có 1 số anh em hỏi về xenon nên mình post sạc trước, anh em tìm hiểu trước rùi mình sẽ chỉ típ cách đi dây điện xe

ot2

Tài xế O-H
ko thấy cái sơ đồ đâu đề nghị sdc post lại cho ae, ko post lẹ là e post mất ráng chịu nha

sdc1412ss

Tài xế O-H
uhm, làm theo mạch này là chơi nhạc ok nhưng sạc dt thì ko cần phải đấu sạc Atti đâu,mua cục sạc xe hơi về đấu vô bình là xài ok,đề nghị lần sau bác nhớ bỏ dấu nhé, ko là mấy bác quản trị del đó

schmeichel

Tài xế O-H
xe em cũng đi xạc atti nè mà ko hỉu sao bình cứ bị hết hoài a . Bác biết nó biết lỗi gì ko chỉ em với! Lúc em mở ra coi thì thấy có 1 dây màu trắng ko đấu vô đâu hết ko biết đó là dây mát hay dây gì nữa

sdc1412ss

Tài xế O-H
xe em cũng đi xạc atti nè mà ko hỉu sao bình cứ bị hết hoài a . Bác biết nó biết lỗi gì ko chỉ em với! Lúc em mở ra coi thì thấy có 1 dây màu trắng ko đấu vô đâu hết ko biết đó là dây mát hay dây gì nữa

bác đem xe wa em kiểm tra mới bít dc chứ nói như bác thì khó lắm,cái dây trắng đó là dây của cuộn sạc từ mâm lửa lên đó

kudodaika

Tài xế O-H
mình có cục sạc của taurus.khi lắp vào cho wave thì cháy sợi dây màu đỏ(sợi có cầu chì đi vào accu đó).cục sạc taurus nó i chang cục sạc của wave vậy đó.dây đi vào sạc co 4 sợi là:vàng,đỏ,trắng,xanh lục .vậy có bác nào bít cách đấu hay cách đo để tìm chân thì chỉ cho mình với.thank

ilovebiker

Tài xế O-H
chào các bác . các bác cho em hỏi lắp xạc ati cho jupiter thì theo nguyên tắc nào cách đấu ra sao???? cách đấu kia là cho xe AB của Honda. em nghe nói điện Honda và ya khác nhau . bác giúp em nhé . Thank bác

vu xuan nghiep

Tài xế O-H

dau nhu vay chac sai do ban ah.ban dang di xe j?
day trang cua may len phai noi vao day hong cua sac atila

vu xuan nghiep

Tài xế O-H
chào các bác . các bác cho em hỏi lắp xạc ati cho jupiter thì theo nguyên tắc nào cách đấu ra sao???? cách đấu kia là cho xe AB của Honda. em nghe nói điện Honda và ya khác nhau . bác giúp em nhé . Thank bác[/QUOTE
sac cua yamaha no se cho ra dong dien voi 2a va la sac nua chu ky.con sac atyla se cho ra dong lon nhat la 6a voi ca chu ky sac
day la canh dau day cho xe jipiter cua ban la
do sac yamaha vao do cua aty
den vao xanh
trang may len vao hong atty
sam may len vao vang at
vang xoc do cua dien den len rut ra va noi vao den cua at va noi tiep vao + cua acquy
nhu vay la ok
co j thac mac goi theo so 0972449499 minh chi jup

xuandat1812

Tài xế O-H
cac bac cho hoi cai nhe'.
Em dang di con atila doi` trung, khong hieu sao acquy het dien hoai` khong de` duoc.Mang ra tho ho bao hong cuc xec, em thay mat 250k di duoc vai` hom thi` no chay',boc khoi' ngu chay nha`.mang ra tho no lai thay roi` thay luon ca binh` ac quy. cuoi cung thi gio` van khong sao de` no may' duoc.bac' nao biet nguyen nhan no the nao` khong chi em voi', em se tu voc chu mang ra tho hoai` vua ton tien` vua chang duoc ji`.
Cam on cac bac truoc nha!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên