Các cụ giúp em ủi D53P-16 chạy 15 phút mất lái..

P
Bình luận: 18Lượt xem: 1,137

LAPPING

Tài xế O-H
Hiện trạng của em ý là nổ làm việc lái khỏe được 15 phút thì yếu dần và mất hẳn tắt máy đề lại lại cắt ngon khỏe đo áp lúc khỏe là 240kg lúc mất là 130kg mong các cao nhân giúp em ạ em cảm ơn..
Mất cắt lái thì cụ kiểm tra rõ xem : lúc k cắt được lái thì đi thẳng có khỏe không ( Mất phanh nó cũng k cắt lái được )

phamtuannghia

Tài xế O-H
dạ con này là ủi D53-17 hôm nay em đi kiểm tra thì đo áp lái lúc đàu được 25kg cắt khỏe chạy được 40 phút thì yếu và mất hẳn kiểm tra lại thì còn 12kg tắt máy đề lại vẫn 25kg cắt khỏe được 40 phút sau lại mất .em nó cứ như thế chỉ cần tắt máy đề lại lại lại hoạt động bình thường ,bơm lọc dầu thay mới hết ạ..các cụ phán giúp em ạ

cuongctnvn

Tài xế O-H
dạ con này là ủi D53-17 hôm nay em đi kiểm tra thì đo áp lái lúc đàu được 25kg cắt khỏe chạy được 40 phút thì yếu và mất hẳn kiểm tra lại thì còn 12kg tắt máy đề lại vẫn 25kg cắt khỏe được 40 phút sau lại mất .em nó cứ như thế chỉ cần tắt máy đề lại lại lại hoạt động bình thường ,bơm lọc dầu thay mới hết ạ..các cụ phán giúp em ạ
- cụ tháo bộ chia trên đầu hộp số vệ sinh bảo dưỡng các ti van trơn tru là ok, chú ý những chiếc căn ở ti cắt côn nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên