Xe parado 2005

Boybet
Bình luận: 5Lượt xem: 513

Boybet

Tài xế O-H
Xin chào mọi người!
Em đang làm con toyota parado đời 2005, bị rơ hộp số phụ ăn với các đăng cầu trước, cầu sau.
Em tháo ra thay bạc đạn, 3 bạc đạn rơ đã thay, thay phốt, mà tháo ra có sợi dây xích lai giữa số và cầu trước, e thấy lỏng.tháo ra ko để ý bao nhiêu mắt.
Ráp lại cũng lỏng vậy, nhưng khi chạy thử trên cầu nó cứ bị quăng, trượt không vào bánh răng,
Các bác làm rồi cho e xin ý kiến với ạ ( cũ thì không bị)
Em cám ơn!!!

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Xin chào mọi người!
Em đang làm con toyota parado đời 2005, bị rơ hộp số phụ ăn với các đăng cầu trước, cầu sau.
Em tháo ra thay bạc đạn, 3 bạc đạn rơ đã thay, thay phốt, mà tháo ra có sợi dây xích lai giữa số và cầu trước, e thấy lỏng.tháo ra ko để ý bao nhiêu mắt.
Ráp lại cũng lỏng vậy, nhưng khi chạy thử trên cầu nó cứ bị quăng, trượt không vào bánh răng,
Các bác làm rồi cho e xin ý kiến với ạ ( cũ thì không bị)
Em cám ơn!!!
1. Nếu bác không cắt xích thì một là tìm hư hỏng chỗ khác, hoặc thay xích thôi
2.Trượt có thể không phải do xích đâu. Vì rãnh xích rất sâu, bác ạ. Con này bác lưu ý khi lắp mấy cái cần ra cái mô tơ gài khóa ở hộp số phụ. Có thể bị mớm nên va bánh răng thôi.

Boybet

Tài xế O-H
1. Nếu bác không cắt xích thì một là tìm hư hỏng chỗ khác, hoặc thay xích thôi
2.Trượt có thể không phải do xích đâu. Vì rãnh xích rất sâu, bác ạ. Con này bác lưu ý khi lắp mấy cái cần ra cái mô tơ gài khóa ở hộp số phụ. Có thể bị mớm nên va bánh răng thôi.
Cảm ơn bác, bác nói chuẩn, ban đầu mấy a kêu không cắt xích được.
Em liều cắt xích ok trong chiều nay ạ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên