xe ford ranger bị lỗi

alibaba.obd
Bình luận: 8Lượt xem: 5,608

alibaba.obd

Tài xế O-H
có bác nào gặp lỗi này trên xe ford ranger chua nhỉ p2291 .. xe để galangty như kiểu bỏ máy thỉnh thoảng lại bị giật một cái đôi lúc chết luân .. đề lại nổ ngay..

trinhquangtuan

Tài xế O-H
Xe bị như thế thì là do lỗi áp suất kim phun thấp.bác tìm nguyên nhân gây ra thôi.dòng này mình làm mấy con toàn bị kim hoặc bơm thui bác.

alibaba.obd

Tài xế O-H
Xe bị như thế thì là do lỗi áp suất kim phun thấp.bác tìm nguyên nhân gây ra thôi.dòng này mình làm mấy con toàn bị kim hoặc bơm thui bác.
biết là áp suất kim phun bị thấp rồi.. nhưng có khi nào bị lỗi cảm biến áp suất trên ống rail nó gây ra lỗi này không..học bị kẹt van trên bơm cao áp làm cho áp suất trên ống rail bị thiếu ..

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Vệ sinh con van svc ở đuôi bơm cao áp đi, và vào data xem phần áp nhiên liệu có ổn định không, và xem lại mấy cây kim dầu hồi có nhiều không cụ nhé

ducthuc200

Tài xế O-H
biết là áp suất kim phun bị thấp rồi.. nhưng có khi nào bị lỗi cảm biến áp suất trên ống rail nó gây ra lỗi này không..học bị kẹt van trên bơm cao áp làm cho áp suất trên ống rail bị thiếu ..
bác nghĩ được như vậy rồi thì bắt tay vào làm trước đi,làm được những cái gì rồi thì kể ra để anh em biết còn tư vấn tiếp,chưa gì bác đã đi hỏi người khác rồi.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên