Khóa cửa xe toyota corolla

T
Bình luận: 26Lượt xem: 1,844

chu_thodien

Tài xế O-H
Bác cái bánh xe hình như gì cũng biết sao ấy :D
Nhưng k biết xe của bác chủ post là corolla đời nào, thị trường nào nhỉ? Để anh em tham khảo ạ,

diemhuc

Tài xế O-H
lock cửa xong dùng chìa cơ ở ngoài để mở xem co mở đk hết không bác, thử vặc sang unlock 2 lần nhé xem sao

chu_thodien

Tài xế O-H
theo em thấy mấy chức năng liên quan đến chìa khóa, tốt nhất bác nên kiểm tra phần customize trước. Xem có phần customize nào liên quan không. Nhiều xe nhập thị trường khác nhau nên không biết. Nếu customize không có thì bác hãy tính đến chuyện có hỏng hóc hay không.
Mà số VIN của xe bắt đầu bằng chữ J thì sản xuất Nhật đúng không bác?

tqnhung

Tài xế O-H
chào b.b thử bấm công tắc chính xem có khóa và mở khóa được hay k?đã thử chưa.nếu công tắc chính k đóng mở dk thì b nên xem lại phần điện.đo điện tới khóa bên phụ có chưa.nếu có rùi thì của b hỏng mo tơ khóa.còn nếu k có điện tới thì xem lại mạch điện.chúc b thành coong

chu_thodien

Tài xế O-H
Em không nghĩ là hư hỏng gì. Bác ném cho em Xin cái số VIN của xe nào, để em check xem có chức năng lien quan không. Vì theo em biết xe Lexus là có chức năng này.

chu_thodien

Tài xế O-H
đứng gần xe khoảng 5m bấm khóa được, xa hơn thì khó mở, nhưng cửa bên khách không mở, Bác xem nếu thay pin thì sao nhỉ?
Bác cho em hỏi pin yếu thì sao lại chỉ mở được cửa tài mà không mở được cửa phụ ạ? Vì chìa khóa đã gửi tín hiệu đến xe được là OK rồi đúng không bác? Chứ chìa khóa đâu có liên quan gì cửa tài, cửa phụ được ạ.

tienckdl1bkhn

Tài xế O-H
Giờ mới lượn qua bài này, chắc bác thớt thay được rồi.
Nếu bác nào còn bị giống như này hoặc bị về khóa ô tô thì cứ gọi cho bên em :D
"phủ sóng" khắp cả nước nên các bác không phải l!
hoặc vào Website check uy tín rồi đăng kí gọi lại, bọn em sẽ chủ động gọi lại cho các bác! :3
Lại muốn ra đảo rồi.:v

muonchuyennghe

Tài xế O-H
Giờ mới lượn qua bài này, chắc bác thớt thay được rồi.
Nếu bác nào còn bị giống như này hoặc bị về khóa ô tô thì cứ gọi cho bên em :D
"phủ sóng" khắp cả nước nên các bác không phải l!
hoặc vào Website check uy tín rồi đăng kí gọi lại, bọn em sẽ chủ động gọi lại cho các bác! :3
Sao bác không trả lời thẳng vào cái chủ đề mà bác chủ thớt đang hỏi ,nêu rõ nguyên nhân và phương pháp khắc phục thì bác sẽ nhận được tất cả sự trân trọng của mọi thành viên dành cho bác. Còn không thì thôi ,bác đừng spam quảng cáo ở đây, lố bịch lắm....Diễn đàn này cực kỳ nhiều cao nhân, cao thủ, và cả cao.... nhiều thứ trong lĩnh vực công nghệ ôtô,bác nhé...

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên