Giải bóng đá khoa động lực mở rộng

Duyleauto
Bình luận: 26Lượt xem: 4,222

Duyleauto

Tài xế O-H
  • Mong các lớp lưu ý:đây là thông tin mới nhất và chính xác nhất về ngày khai mạc GIẢI BÓNG ĐÁ KHOA ĐỘNG LỰC LẦN VI

• Khai mạc ngày 28/11/2010
      • Địa điểm: sân mini Đạt Đức (đường Nguyễn Văn Lượng - Gò Vấp)
      • Tất cả các đội bóng phải có danh sách và thẻ sinh viên của các cầu thủ (trước giờ thi đấu 15phút BTC sẻ kiểm tra)
      • Để cho buổi khai mạc thêm phần hoành tráng mong các lớp đúng 7giờ 30 phút ngày 28/11 tập trung tại sân Đạt Đức để làm lễ khai mạc và bốc thăm lịch thi đấu (lưu ý lần bốc thăm trứơc đây không có giá trị). những đội nào không có bốc thăm xem như bỏ cuộc.
Vì lí do một số lớp phải thi cuối môn nên không thể khai mạc giải vào ngày 21/11 nên mong các bạn thông cảm .

bugi

Giữ xe
Nhân viên
Những hình ảnh đầu tiển của giải Bóng Đá Khoa Động Lực Lần VI

monitor_oto9

Tài xế O-H
ôtô 9

- Nhằm tạo sân chơi lành mạnh cho HSSV và tạo sự đoàn kết giao lưu giữa các học sinh sinh viên trong Khoa, trong toàn trường.
- Nhằm hướng tới các ngày lễ lớn của đất nước trong năm 2010-2011
- Nay Đoàn khoa Động lực tổ xin tồ chức GIẢI BÓNG ĐÁ KHOA ĐỘNG LỰC LẦN VI

• Hình thức thi đấu: Đá vòng loại tính điểm (dự tính có 16 đội tham gia nên chia thành 4 bảng)

• Lệ phí phải đóng: mỗi đội 500.000đồng (ngày 7/11 sẽ đóng danh sách các đội tham gia)

• Địa điểm và thời gian tổ chức giải:
+Sân bóng đá mini Đạt Đức (đường Nguyễn Văn Lượng).
+ Dự tính ngày 14/11 bắt đầu giải (đá vào các chủ nhật)
• Địa điểm và thời gian trao giải: sẽ tiến hành trao giải ngay sau khi trận tranh giải nhất kết thúc.

• Cơ cấu giải thưởng : bao gồm các giải :
- 01 giải nhất : 1.000.000 đồng + cúp + cờ
- 01 giải nhì : 700.000 đồng + cờ
- 01 giải ba : 500.000 đồng + cờ
- 01 giải phong cách : 200.000đồng + cờ
- 01 giải cầu thủ vua phá lứơi : 100.000 đồng
-01 cầu thủ XS: 100.000 đồng

(*) chú ý:vì giải đấu chỉ mang tính chất giao lưu lành mạnh giữa các lớp trong khoa với nhau nên đề nghị các cầu thủ chơi fair-play và tuyệt đối tôn trọng trọng tài.
+ Thẻ vàng phạt: 10.000 đồng/thẻ
+ Thẻ đỏ phạt: 20.000 đồng/thẻ

TP.HCM, ngày 01 tháng 11 năm 2010
Trưởng BTC

Các bạn hãy nhanh chân đăng kí nhé.Địa điểm đăng kí là văn phòng đoàn khoa động lực

không biết oto9 có còn được tham gia không nhỉ?^^

buzz

Tài xế O-H
tất cả các lớp đang và đã từng học đh cn tp hcm đều được tham gia. đăng kí ngay đi bác ơi

bugi

Giữ xe
Nhân viên
O-H hưởng ứng cùng tất cả các bác. Các bác chơi hết mình nha. còn em ủng hộ hết mình.

kidevil071289

<font color="red"><b>Thành viên hội ÍCH EO </b></f
đã mở rộng thì phải inba8ng rôn cho các khoa khác biết để mà tham gia chứ đăng trên wed khoa mình thì ai biết má đăng ký:37:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên