Nhờ các bác tư vấn Em về máy chuẩn đoán Cartek 2 với

trantrukhoi
Bình luận: 29Lượt xem: 3,528

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em đang có ý định lấy máy chuẩn đoán Cartek 2 của cty Cartek, vì nó nhỏ gọn, sử dụng dòng chuẩn OBD2, giá thành lại ok, nhưng khong biết nó có điều gì chưa tốt hay trong quá trình sử dụng máy chuẩn đoán có hiệu quả không?? Bác nào đã sài rồi thì Rewi
Bác đọc kỹ cái hướng dẫn sử dụng của nó là biết khả năng của nó, không nghe quảng cáo

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Dạ có xem rồi, Trên Youtobe cũng khá là hay, nhưng Em sợ thực tế lại gặp những vấn đề khác không lường đc ạ.
Thế là bác không nghe lời tôi, lại xem quảng cáo rồi. Luôn nhớ, hãy đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi mua. Nếu nó quá sơ sài thì tính năng cũng sơ sài

badatckd1995

Tài xế O-H
em có xài qua loại này rồi ạ, các chức năng cũng ok, nhỏ gọn tiện lợi, với được cái Tiếng Việt nên dễ hiểu, bữa trước gặp 1 chiếc Hyundai i10 bị lỗi thước lái, thay xong e chọn cài lại góc lái trên máy được luôn

trantrukhoi

Tài xế O-H
em có xài qua loại này rồi ạ, các chức năng cũng ok, nhỏ gọn tiện lợi, với được cái Tiếng Việt nên dễ hiểu, bữa trước gặp 1 chiếc Hyundai i10 bị lỗi thước lái, thay xong e chọn cài lại góc lái trên máy được luôn
Vâng! giờ mới có đc 1 câu trả lời yên tâm nhất. cảm ơn babs thật nhìu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên