Lỗi land cruiser prado

G
Bình luận: 9Lượt xem: 1,178

Gara28

Tài xế O-H
Chào các anh em
Mình có 1 ca bệnh này nhờ ae tư vấn giúp. Chănge là mình vệ sinh khoan máy, để an toàn thì mình tháo cọc âm acquy. Sau khi vệ sinh xong nổ máy bình thường giao cho ông anh, nhưng khi đi thì xe có hiện tượng mất garanty và báo lỗi bướm ga. Mình kiểm tra lại cổ bướm ga nhưng vẫn ko hết. Nổ máy thì rpm báo dưới 400rpm và từ từ tắt máy.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào các anh em
Mình có 1 ca bệnh này nhờ ae tư vấn giúp. Chănge là mình vệ sinh khoan máy, để an toàn thì mình tháo cọc âm acquy. Sau khi vệ sinh xong nổ máy bình thường giao cho ông anh, nhưng khi đi thì xe có hiện tượng mất garanty và báo lỗi bướm ga. Mình kiểm tra lại cổ bướm ga nhưng vẫn ko hết. Nổ máy thì rpm báo dưới 400rpm và từ từ tắt máy.
Lỗi bướm ga là lỗi gì???

diemhuc

Tài xế O-H
bác vệ sinh nó đi xong reset nó đi là hết à. nó đang mất độ cái nâng ga khi bụi bẩn lúc bác thao cọc bình ấy

chu_thodien

Tài xế O-H
Chào các anh em
Báo lỗi bướm ga là báo như nào bác?

Predator...

Tài xế O-H
Chào các anh em
khả năng hỏng hộp cao đấy cụ

diemhuc

Tài xế O-H
Bạn có thể giải thích thêm đc ko. Vì bướm ga mình ko tháo để vệ sinh nơi. Bác hướng dẫn bước reset giúp mình với
bác cứ kết nối máy chẩn đoán xong vô specal function chọn idle laerning để học lại không tải nhé làm theo hướng dẫn trên màn hình máy chẩn đoán, cung còn tùy nếu mà vẹ sinh xong mà bnhf thương thì thôi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên