Vios limo 2010 nóng máy đề không nổ máy lại được

T
Bình luận: 18Lượt xem: 1,863

tiger16

Tài xế O-H
Mình có con vios limo 2010 cứ chạy nóng máy tắt đi đề lại không nổ được máy. hệ thống quay khởi động vẫn kéo bình thường nhé, nhưng động cơ không nổ được. nghĩ mãi chưa ra nguyên nhân, cụ nào có kinh nghiệm về bệnh này chỉ giáo giúp em với ạ.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Mình có con vios limo 2010 cứ chạy nóng máy tắt đi đề lại không nổ được máy. hệ thống quay khởi động vẫn kéo bình thường nhé, nhưng động cơ không nổ được. nghĩ mãi chưa ra nguyên nhân, cụ nào có kinh nghiệm về bệnh này chỉ giáo giúp em với ạ.

Bệnh này thì mang ra thợ đi, bác. Nó nhiều nguyên nhân lắm

HyundaiPorter2

Tài xế O-H
Bệnh muôn thuở của máy xăng. Mang ra thợ họ làm phát ăn ngay nha. Nói cụ không thể biết và không thể làm được. Kể cả cụ tự làm được đi mua phụ tùng về thay mất oan tiền
Vì cái này thay mới nhiều lúc 3-4 cái mới được, thợ thay họ sẽ làm đến lúc ok và bảo hành cho cụ yên tâm nha

laitrongnguyen

Tài xế O-H
bác đo hơi như thế nào rồi.các giắc cảm biến cam cơ đã cắm đúng dây chưa.em có làm lại 1 con vios hạ máy giáp lên 6 lần.cuối cùng do dây cảm biếm cam bị đấu sai dây

thaoden

Tài xế O-H
Thay bơm xăng đi bác.

tienhedh

Tài xế O-H
E chào các bác em cũng đag gặp con ntn e đã thay bơm đổi hộp vs bướm mà vẫn ko được.đọc lỗi không có lỗi gì liluoon
nhờ các bác tư vấn e vs ạ. E cám ơn.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên