Komatsu w430-6 có tiếng kêu

Quanquan88
Bình luận: 27Lượt xem: 1,380

dungpt6889

Tài xế O-H
Các bậc tiền bối trong nghề cho em xin hỏi xe bị kêu gì, trước đó bị kêu, đem heo béc đi làm lắp lại vẫn bị kêu, xupap kiểm tra khe hở ok,xe kêu cạch cạch liên hồi, gửi video ko được nên khó tả quá
Đề bài của bạn thế này thì siêu cao thủ cũng bó tay hết .. Cố gắng cho thêm thông tin và up cái video tiếng kêu lên

Quanquan88

Tài xế O-H
Gửi video không được toàn báo lỗi, có anh em nào biết cách gửi video mình quay không

dungpt6889

Tài xế O-H
Các bậc tiền bối trong nghề cho em xin hỏi xe bị kêu gì, trước đó bị kêu, đem heo béc đi làm lắp lại vẫn bị kêu, xupap kiểm tra khe hở ok,xe kêu cạch cạch liên hồi, gửi video ko được nên khó tả quá
Bạn kiểm tra lại khe hở lần nữa xem sao. Nếu chắc chắn ok rồi mà vẫn kêu thì thử cắt một miếng bìa caton chặn ở đầu ra bô xả xem có xả ra dạng hạt cứng nào không. Nếu có thì phải tháo mặt máy ra càng sớm càng đỡ thiệt hại

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Thế thì kệ bác, ai hơi đâu mà giúp cái kiểu thế này

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Mình không cần cái kiểu giúp của bạn, bạn vui lòng next dùm
Cần cũng chả có, bác ạ. Với 1 ca bệnh tiếng kêu mà chả có mô tả, chả có cái thông tin gì ra hồn thì biết đâu mà chỉ. Bác chỉ biết kêu mà không biết đến những người muốn giúp bác sẽ như thế nào. Tất nhiên, với thông tin mù mờ như thế thì khả năng chữa bệnh cũng chỉ hú họa mà thôi, bác chịu chứ tôi cũng chả mất mát gì cả. Góp ý có tý mà đã tự ái rồi.
Chúc bác gặp may trong ca bệnh này, chào thân ái và quyết thắng. Nếch thôi!

LeeManh

Tài xế O-H
Nghe khó nhằn này. Bác cắt thử từng kim thử xem. Hiện tượng khói thế nào

Quanquan88

Tài xế O-H
Cần cũng chả có, bác ạ. Với 1 ca bệnh tiếng kêu mà chả có mô tả, chả có cái thông tin gì ra hồn thì biết đâu mà chỉ. Bác chỉ biết kêu mà không biết đến những người muốn giúp bác sẽ như thế nào. Tất nhiên, với thông tin mù mờ như thế thì khả năng chữa bệnh cũng chỉ hú họa mà thôi, bác chịu chứ tôi cũng chả mất mát gì cả. Góp ý có tý mà đã tự ái rồi.
Chúc bác gặp may trong ca bệnh này, chào thân ái và quyết thắng. Nếch thôi!
Next đi là vừa, người ta đã nói có video mà gửi không được, đâu phải cái gì cũng có thể diễn tả bằng lời

Quanquan88

Tài xế O-H
Em đã giết từng kim phun điện tử, lấy tai nghe thì âm thanh lạ phát ra từ con heo là lớn nhất, heo thì mới cân, mà âm thanh lạ vẫn không hết, loại trừ các chi tiết ngoài động cơ, Để mình em đem heo, béc, ống rail kiểm tra lại hêt xem có hết bệnh không rồi sẽ báo lại cho anh em biết

LeeManh

Tài xế O-H
Em đã giết từng kim phun điện tử, lấy tai nghe thì âm thanh lạ phát ra từ con heo là lớn nhất, heo thì mới cân, mà âm thanh lạ vẫn không hết, loại trừ các chi tiết ngoài động cơ, Để mình em đem heo, béc, ống rail kiểm tra lại hêt xem có hết bệnh không rồi sẽ báo lại cho anh em biết
Mai trước khi tháo bác rút điện vào kim tua đề vài cái rồi cắm điện nổ thử lại xem nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên