Nhận diện động cơ

D
Bình luận: 11Lượt xem: 1,501

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em mong muốn nhận diện các động cơ của xe hyundai . động cơ gì ? xe mấy chấm > nhìn vào là biết á chứ ko phải là coi sổ đăng kiểm tra > hi vọng được dc giúp đỡ > ca này khó ( bác nào có bí quyết nhìn phát biết ngay chỉ e với > ham nghề )
Nhìn nhiều, quen mắt, bí quyết có vậy thôi

fortunerv

Tài xế O-H
Em mong muốn nhận diện các động cơ của xe hyundai . động cơ gì ? xe mấy chấm > nhìn vào là biết á chứ ko phải là coi sổ đăng kiểm tra > hi vọng được dc giúp đỡ > ca này khó ( bác nào có bí quyết nhìn phát biết ngay chỉ e với > ham nghề )
Cụ chỉ cần đọc được cái hãng xe, tên xe sau đó vào mạng tra thông số kỹ thuật (nhớ tra cái chấm mà cụ quan tâm nhé) xong nhìn ngắm em nó mấy vòng là sau cụ nhận diện đc em nó thôi ạ.

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên
À!! Việc đầu tiên là học thói quen "QUAN SÁT CHO THẬT KỸ" rồi suy xét cho cẩn thận.
Nếu "QUAN SÁT KỸ" thì hiệu quả trước mắt là bài viết này sẽ được đặt đúng nơi, đúng chỗ.
Hỏi về xe HYUNDAI mấy chấm mà lại viết bài ở mục "MÁY CÔNG TRÌNH" thì hỏng!!!

hoanghiep238

Tài xế O-H
Chắc là phải làm qua các loại máy rồi bị vật cho lên bờ xuống ruộng rồi sẽ nhớ rất lâu và không bao giờ quên a ạ ,dù là trong giấc ngủ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên