Mua bộ dụng cụ sửa xe của hãng nào?

duongcjto
Bình luận: 15Lượt xem: 1,656

loc_ftu

Tài xế O-H
xài yeti tàu là ngon rồi bác ơi. mở xưởng thì mua khoảng 2 bộ với mua lẻ thêm mấy cái hay dùng mỗi loại khoảng 4-5 chiếc là ok

Sonnguyengsi

Tài xế O-H
Bên em chuyên cung cấp bộ cờ lê, tuýp, đầu khẩu... của những hãng lớn của Đức như HAHN-KOLB, Stalwille, Sealey, Wera... Hàng chính hãng,giá tốt, chất lượng chắc chắn đảm bảo được yêu cầu của bác. Bác cho em xin số điện thoại, em gửi thông tin công ty, sản phẩm, giá cả cho bác xem qua.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bên em chuyên cung cấp bộ cờ lê, tuýp, đầu khẩu... của những hãng lớn của Đức như HAHN-KOLB, Stalwille, Sealey, Wera... Hàng chính hãng,giá tốt, chất lượng chắc chắn đảm bảo được yêu cầu của bác. Bác cho em xin số điện thoại, em gửi thông tin công ty, sản phẩm, giá cả cho bác xem qua.
Bác cho xin thông tin chỗ bác với, web càng tốt để dễ chọn

Sonnguyengsi

Tài xế O-H
Bác cho xin thông tin chỗ bác với, web càng tốt để dễ chọn
Đây là trang web của công ty em. Bác có thể tham khảo qua https://gsi-tools.com.vn/
Tuy nhiên sản phẩm trên web vẫn chưa được cập nhật đầy đủ nên bác cho em xin số điện thoại của bác, để em gửi thông tin qua cho dễ ạ, bác cần sản phẩm, thông số, yêu cầu thế nào để em lựa chọn, đảm bảo thỏa mãn được yêu cầu của bác ;)

Hoangnil123

Tài xế O-H
Bạn mua cle kingtony nó rất bền giá tầm trên trịu, bộ típ cũng thế những có một số bulông thì bạn nên sử dụng típ đen j nó dày mình siết ko có bị tét, còn típ thường chỉ siết vừa lực thui, kingtony bạn đặt trên mạng dễ hơn, ở ngoài khó tìm lắm

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên