Điều hoà lacesti cdx

lam_voi
Bình luận: 15Lượt xem: 1,205

lam_voi

Tài xế O-H
Bác nào có kinh nghiệm cho e hỏi. Hnay e làm con lacesti cdx. E kiểm tra thì lốc k chạy. Tháo giắc điện ra kiểm tra thì mất điện lốc. E tắt máy đi nổ lại thì lại có điện lốc. Nhưng khi cắm giắc vào lốc điện lại bị ngắt đi lốc k chạy. Cứ cắm vào là lại bị ngắt mất điện lốc. Mong các bác giúp

lam_voi

Tài xế O-H
Bị hỏng dây lốc hoặc ro le lốc rồi bác

lam_voi

Tài xế O-H
Lần sau có pan gì ôm ăn luôn đi. Lên hỏi anh em tư vấn làm xong nói câu nhẹ cả người là zong
Thế bây tôi hỏi từ ngày hqua k ai vào tư vấn bh tôi làm xong thì k đc nhẹ ng à. Đáng lẽ ra nếu bác là ng lịch sự bác vào hỏi nguyên nhân thì lại khác bác trách cái gì

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác nào có kinh nghiệm cho e hỏi. Hnay e làm con lacesti cdx. E kiểm tra thì lốc k chạy. Tháo giắc điện ra kiểm tra thì mất điện lốc. E tắt máy đi nổ lại thì lại có điện lốc. Nhưng khi cắm giắc vào lốc điện lại bị ngắt đi lốc k chạy. Cứ cắm vào là lại bị ngắt mất điện lốc. Mong các bác giúp
Đầu tiên, để tôn trọng nhau, thì chữ nghĩa nó đầy đủ, viết tắt là thiếu tôn trọng bạn đọc,là kém văn hóa đấy
Bác có thể xem lại cầu chì của lốc lạnh

Cai banh xe

Thế bây tôi hỏi từ ngày hqua k ai vào tư vấn bh tôi làm xong thì k đc nhẹ ng à. Đáng lẽ ra nếu bác là ng lịch sự bác vào hỏi nguyên nhân thì lại khác bác trách cái gì
Tức là không ai tư vấn nên cũng không chia sẻ hả bác? Nếu vậy, thì bác cũng không nên than thở làm gì, cứ im lặng thôi, đằng nào cũng có chia sẻ đâu ạ

lam_voi

Tài xế O-H
Đầu tiên, để tôn trọng nhau, thì chữ nghĩa nó đầy đủ, viết tắt là thiếu tôn trọng bạn đọc,là kém văn hóa đấy
Bác có thể xem lại cầu chì của lốc lạnh
Sống ở việt nam thì bạn cũng lên soi câu chữ nó vừa phải thôi trc khi đánh giá người khác như vậy

Cai banh xe

Sống ở việt nam thì bạn cũng lên soi câu chữ nó vừa phải thôi trc khi đánh giá người khác như vậy
Ở đâu cũng vậy thôi. Ai cũng cần phải tôn trọng. Bác không nên bắt người khác phải đoán ý tứ khi bác viết tắt. Muốn mọi người đối xử với mình thế nào thì hãy làm thế ấy. Bác muốn mọi người không tôn trọng bác hay sao. Có tốn công sức mấy đâu khi viết thêm vài con chữ để người khác dễ đọc hơn
Việc tôn trọng quy định, tôn trọng người xung quanh là biểu hiện đầu tiên của một người có văn hóa

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên