Nouvo lx 2011

L
Bình luận: 24Lượt xem: 84,626

Aston_martin

Thành Viên Cống Hiến
Nhiều lý do để yamaha chưa tung ra con bài chiến lược cho kiểu fun xăng điện tử ! dĩ nhiên CUXI là ngoại lệ các bác cứ chờ xem sẽ có dòng xe nuốt trôi mấy chú AIR của honda

D

dungluan88

Khách
bác lungtung này đưa tin kiểu này có chắc ko mà hi vọng nhỉ ?theo tôi nghĩ thì xe máy là sản phẩm để kinh doanh chứ không phải để đáp ứng nhu cầu cho số ít đâu, anh em mình thích độ xe chứ doanh nghiệp thì đáp ứng cho phần lớn người tiêu dùng, nên sản phẩm để kinh doanh là một sản phẩm có công nghệ tốt hơn, tiết kiệm hơn, sạch hơn, đẹp hơn, nhưng chưa chắc là giống như những chiếc xe mà mấy bác độ đâu

Ctrl+C

Tài xế O-H
Yamaha Nouvo LX 2011 chất quá mấy bác nhỉ

Nouvo LX 2011 trắng - đen ánh kim

Nouvo LX 2011 đỏ - đen

Nouvo LX 2011 bạc- nâu ánh kim

Nouvo LX 2011 xanh - bạc ánh kim

N

Novo LX135cc

Khách
Em trông làm sao năm 2011 này.Nouvo LX 135cc lên giá cực điểm để em bán cái xe này cái.Em đi làm gần nhà mà mỗi tháng mất gan 400k tiền xăng.chán èo.Hì

Thanks.>>>>>>>>>>>>>>:D

N

Novo LX135cc

Khách
Em trông làm sao năm 2011 này.Nouvo LX 135cc lên giá cực điểm để em bán cái xe này cái.Em đi làm gần nhà mà mỗi tháng mất gan 400k tiền xăng.chán èo.Hì

Thanks.>>>>>>>>>>>>>>

honda

Tài xế O-H
Xe có hai lựa chọn là Nouvo LX 135cc (bản thường) có 4 màu: trắng - đen ánh kim, đỏ - đen, bạc - nâu ánh kim, xanh - bạc ánh kim và Nouvo LX 135cc Limited (bản hạn chế) có 2 màu đen ánh kim, trắng - đen ánh kim.

Giá bán lẻ được nhà sản xuất đưa ra là 33,9 triệu đồng với bản thường và 34,2 triệu đồng với bản hạn chế, đã bao gồm VAT.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên