Lỗi khi cài đặt Inventor

T
Bình luận: 17Lượt xem: 30,038

trung_na

Tài xế O-H
Máy mình khi cài tinventor gặp lỗi này mong mọi người chỉ cách khắc phục

hui

Tài xế O-H
Bạn cài inventor 2011 trên win 7 sẽ gặp một số vấn đề :
- Bạn phải chạy file cài đặt bằng quyền administrator
- Bạn kiểm tra theo đường dẫn báo lỗi để tìm file thiếu (lỗi trên báo là sai đường dẫn thư mục , bạn có thể copy vào máy rồi cài để trành lỗi này , không sử dùng USP)

hiepsimudk

<font color="red"><b>Thành viên hội ÍCH EO </b></f
các cậu chú ý khi cài cần để ý 32bit hay 64bit hôm trước mình bị lỗi chỗ đó mà không cài dc> phải chạy ra mua cái khác về mới cài dc!

Wanner

Tài xế O-H
hình như là báo lỗi thiếu file language, bạn cóp toàn bộ cái dòng đó lên google tìm thửu xem, kím down file đó về nhét vào máy thử. :D (kinh nghiệm chứ hem chắc fải ko) ^^!

Duyleauto

Tài xế O-H
Theo mình trong qua trình cop,move,past hay bạn dùng phần mềm quét rác đã vô tình làm mất file specified nên bạn hãy lấy một bản khác để cài hoặc là giải nén lại folder cài đặt khác là được thôi

hieucn

Tài xế O-H
các anh có thể sửa lỗi này cho em với. khi mới dơn về cài vẫn được sau đó em ghost lại máy va cài ra thi như thế này mặc dù em đã giả nén lại bộ cài nhưng vẫn không được

ngochocmai

Tài xế O-H
Máy em cũng bị lỗi giống bác hieucn không biết sao nữa.
Không bác nào giúp được em với ạ.

khi ccác bạn cài inventor phải đảm bảo máy đã cái net Framework 4.o hay 3.0. đảm bảo may bạn chưa nhiễm virut. theo mình muốn cài phần mếm inventor để hoạt động tốt nên có một bản tốt. và cài lại win cho chuẩn đã.

hoanggiang141

Tài xế O-H
máy e bị lỗi please insert the disk autodesk inventor là sao các bác nhỉ. e down về giải nén ra file Iso. e dùng power iso tạo ổ ảo rồi cài. đến bước install thì bị như này. chả hhieuer sao nữa. mong các bác chỉ dùm .

winner72

Tài xế O-H
các cậu chú ý khi cài cần để ý 32bit hay 64bit hôm trước mình bị lỗi chỗ đó mà không cài dc> phải chạy ra mua cái khác về mới cài dc!
Pác hiépimudk nói đúng. bạn xem lại đĩa Inventor của mình cài cho win 7 32b hay 64b. Có thể bận dùng bản Win 64b mà cứ cài Inventor cho 32b thì không thể cài được. hiện thông báo như trên đó.

OS

Đời là bể khổ!
các anh có thể sửa lỗi này cho em với. khi mới dơn về cài vẫn được sau đó em ghost lại máy va cài ra thi như thế này mặc dù em đã giả nén lại bộ cài nhưng vẫn không được

Máy em cũng bị lỗi giống bác hieucn không biết sao nữa.
Không bác nào giúp được em với ạ.

Cụ đổi lại tên thư mục và tên file ngắn hơn 70 ký tự xem sao?

máy e bị lỗi please insert the disk autodesk inventor là sao các bác nhỉ. e down về giải nén ra file Iso. e dùng power iso tạo ổ ảo rồi cài. đến bước install thì bị như này. chả hhieuer sao nữa. mong các bác chỉ dùm .

Cụ dùng Ultra ISO rồi mount vào ổ ảo xem có bị hiện tượng đấy nữa không?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên