Mức lương của kỹ sư ô tô hiện nay?

G
Bình luận: 527Lượt xem: 274,892

lemanh

Tài xế O-H
tại sao đi oto đang là một xu hướng không thể ngăn được trong tương lai mà nhà nước t lại cứ đi hạn chế oto nhỉ! thật không hiểu. <vì tương lai của đất nước hãy cổ gắng lên mọi người. rồi sẽ có lúc nhà nước phải nhận ra điều gì là xu hướng of tương lai.hihi>

Nghia90

Tài xế O-H
mới ra trường vào hãng thì tầm 7-8 củ cụ ah :D
nhất là toyota có điều kiện làm việc vô cùng tối ưu,e đang cố gắng thi vào đó ạ :D

Nghia90

Tài xế O-H
cụ cứ mơ, mới ra trường kinh nghiệm thì chưa có lấy đâu ra cái mức lương đấy ak cụ

hic,mơ gì cụ,em lúc đầu cũng nghĩ vậy,nhưng mấy đứa bạn em đã làm được điều đó rồi,nên em nghĩ là sinh viên ra trường vẫn có nhiều cơ hội,em thì kém nhất hội rồi nên phải cố gắng phấn đấu cho bằng bạn bằng bè thôi :(
em thấy sao nói vậy thôi chứ không phải chém gió,chứ đọc thấy các cụ toàn than vãn làm khổ sở lương thấp,e giờ định hướng mông lung cũng buồn lắm chứ,thấy bạn bè có công ăn việc làm ổn định lương cao cũng sốt ruột lắm chư,nhưng vẫn phải nói ra cho lớp trẻ,các bạn sinh viên còn phấn đấu :D có bằng cấp là 1 lợi thế trong xã hội Việt Nam bây giờ,nhưng phải làm sao cho xứng với cái bằng ấy,cố gắng học hành trau dồi kiến thức tích lũy kinh nghiệm,rồi kết quả nó sẽ không phụ nỗ lực của các bạn đâu,haizz,mình giờ nhìn lại năm tháng đã qua không cố gắng hết mình mà thấy tiếc nuối làm sao :D

tuancuongfcoto

Tài xế O-H
nghef của anh em mình vất vả lương thấp. nhưng anh em có gắng. tương lại vẫn ở phía trước mà sau kiếp cái là lầu xe 4 bánh như cái avata của bách là đc rồi.

svdongluc

Tài xế O-H
Các bác đừng hoang mang tuy nghề này tuy vất vả nhưng cũng kiếm được khối tiền nếu chúng ta hiểu biết kiến thức chuẩn và có một tí mánh khéo trong cuộc sống là được.Ở các nước Châu Âu nghề kĩ sư ô tô không phải là dễ lấy đâu và mức lương lương thì rất cao.Là sinh viên các cứ học cho hết khả năng đã còn việc thì học xong sẽ thấy. Chúc các bác có công việc thích hợp và có mức lương phù hợp với trình độ củ mình !!!!!!!!!!!:D:D:D:D:D:D:D

S

sinhvienckdl

Khách
các bác cho em hỏi , em là kỹ sư oto , em muốn sau này ra trường làm việc về phần điện , vậy 1 kỹ sư oto chuyên về điện mình sẽ có những công việc nào ?

phuongtroimiendong88

Tài xế O-H
:D em bên ford làm 4năm 3 tháng mà lương có 3 củ :dl bây giờ tình hình bết bát đang tuyên thêm nhân viên đấy có cụ nào vào e xin cho

Xin chào cụ!
Thực sự nếu cụ có mối xin được vào làm trong cty ford thì có thể giúp tui được ko,tui có kinh nghiệm 1 năm.
Chân thành cám ơn và hậu tạ!:8:

AHuy_ktct

Tài xế O-H
ở trường em có mở lớp công nhân trung cấp đào tạo sữa chữa ô tô bậc 3/7 thấy cũng tốt vì ở xưởng cũng có nhiều trang thiết bị. em đang định đăng ký học để tiếp xúc thực tế với máy móc thế nào, sau này khỏi bỡ ngỡ khi ra làm việc. chứ học trên lớp chỉ toàn lý thuyết, mấy thầy nói tới bộ phận này nọ mà chả hình dung dc gì nhiều

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên