download Inventor 10

H
Bình luận: 25Lượt xem: 12,035

hochoi

Tài xế O-H

cat 87

Tài xế O-H
Chào bạn hochoi. Mình đang rất cần download Inventor 10. Máy tính của mình cấu hình ko được tốt nên ko dùng được những phiên bản cao hơn. Mình đang dùng In 9 nhưng phiên bản này ko có thư viện. Cả buổi sáng nay mình down In 10 của bạn về nhưng bị lỗi bạn à. Mình đang cài đĩa 1 thì nó báo là không tìm thấy file Inventor 10/bin/acadfeui/cabs/m110. Bạn xem lại rồi up lại nhé! Mình đang rất cần. Cảm ơn bạn rất nhiều.

hochoi

Tài xế O-H
chào bác cat 87 Inventor 10 khó xơi lắm, phải sửa ngày hệ thống và quá trình crack cũng khá phức tạp. Hiện đã có Inventor Pro 2008 rất dễ cài. Cấu hình máy đòi hỏi giữa IV10 và IV2008 cũng như nhau. nếu là dân cơ khí nên xài các bản Pro vì có Library và phần accelerator drawing.
mình đã upload lại cho bạn máy mình cài rất bình thường
http://www.mediafire.com/?sharekey=7af0bae2724739df1686155677bb2685d8a5de5d1e654169
muốn cài inventor 10 thì bạn phải chỉnh time trên máy là năm 2003 trở đi rồi đưa đĩa 1 vào cài bình thường

đến khi cài xong đĩa 3 thì máy đòi đĩa 1 ......đưa đĩa 1 vào để cài tiếp để kết thúc quá trình cài đặt sau đó bạn bẻ khóa giông trong phần hưỡng dẫn

nói ra ko có hình ảnh thì khó hiểu lắm .......bạn cứ bẻ khóa như hưỡng dẫn nếu có ji ko hiểu post lên mình giúp

cat 87

Tài xế O-H
Cảm ơn hochoi. Máy của mình trước cấu hình thấp lắm. Mình mới nâng cấp máy rồi. Hiện tại cấu hình máy là chíp pen D 2.4. Ram 1G. Mình cài In 2008 rồi nhưng đến khi vẽ thì cứ chuột đi đến đâu thì có vết đến đó. Mình nghĩ là do cạc màn hình thấp nên mang máy tính ra quán để lắp thêm cạc màn hình rời. Nhưng ng ta bảo là main yếu nên ko lắp được. Hic
Để mình down lại đía 1 xem thế nào nhé!

cat 87

Tài xế O-H
Hochoi ah, mình down về và cài rồi nhưng vẫn bị lỗi như thế bạn ah. Không biết sao dung lượng của file nén là 501 Mb nhưng khi giải nén ra thì chỉ còn 500 Mb thôi ???

hochoi

Tài xế O-H
Hochoi ah, mình down về và cài rồi nhưng vẫn bị lỗi như thế bạn ah. Không biết sao dung lượng của file nén là 501 Mb nhưng khi giải nén ra thì chỉ còn 500 Mb thôi ???

để em upload nguyên đia lên coi
mà bác dùng phần mềm revounitall mà gỡ cái cũ ra cho sạch nha! để em upload nguyên đia thử coi

cat 87

Tài xế O-H
(^_^) hochoi ah, mình cài được rồi. Hqua tại mình không biết dùng phần mềm Ultra, mình lại giải nén như bình thường nên cài không được. Mình cũng crack được rồi. Hi đồ án của mình thành công cũng có công của hochoi đấy hi

tuanpro

Tài xế O-H
mình down tập 1,xong đến tập 2 nhưng do mạng bị uot nên mình down lại nhưng không đươc.Hochoi giúp mình với .thank !

thach11

Tài xế O-H
sao mình cài inventor rồi ma cú báo lổi hoài.chán wá.có ai biết júp mình với.mình lùi thời gian rùi.nó hỏi
eror 1311.source file not found:D\autodesk inventor series 10
\bin\acadfeui\cabs\m110.cab.verify that the file exists and that you can access ịt
có ai biết júp mình với nha
cảm ơn máy bạn

C

congnghiep4

Khách
sao mình cài inventor rồi ma cú báo lổi hoài.chán wá.có ai biết júp mình với.mình lùi thời gian rùi.nó hỏi
eror 1311.source file not found:D\autodesk inventor series 10
\bin\acadfeui\cabs\m110.cab.verify that the file exists and that you can access ịt
có ai biết júp mình với nha
cảm ơn máy bạn

Inventor 10 khó cài lắm, để cài được bạn vào CMOS đặt lại thời gian là 2005 (đặt trong windows ko được) cài rồi làm theo hướng dẫn là được.

hochoi

Tài xế O-H
Inventor 10 khó xơi lắm, phải sửa ngày hệ thống và quá trình crack cũng khá phức tạp. Hiện đã có Inventor Pro 2009 rất dễ cài. Cấu hình máy đòi hỏi giữa bản 10 và bản 2009 cũng như nhau. nếu là dân cơ khí nên xài các bản Pro vì có Library và phần accelerator drawing.

H

huyttt

Khách
Up lên mediafire.com thì pà kon dễ tham khảo hơn! Các bạn cứ nhét nó vao trang megaupload....thiệt là khổ ghê!

LEQUANGTHANG

Tài xế O-H
Chào anh em!
Cái đó đúng là khó cái thật! mình mò mãi 1 tuần mới biết lý do tại sao không đươc. và bây giờ ok rội
Mình đã sửa tất cả các lỗi đó và dồn lại 1 file duy nhất dung lượng 1,14GB. Chỉ cần kích setup và ngồi chơi cỡ 15 phút là xong thôi, không có lỗi gì nữa cạ
Nếu anh em cần thì mình up lên cho và tải về cài cho nhanh

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên