Hui-bicar thông báo mời họp!

khoadongluc
Bình luận: 129Lượt xem: 12,481
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

truonggiang

Tài xế O-H
huhu !em được nghỉ hè nên về quê mất rồi không họp được với mọi người rồi, rất xin lổi mọi người có gì post lên DD cho em xem với nha .chúc cuộc họp thành công

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
1. Ban chủ nhiệm HUI_BICAR CLUB xin thông báo cho toàn thể anh em trong CLB được biết, để thuận lợi cho công tác hoạt động đúng kế hoạch nay Ban chủ nhiệm thông báo tới toàn thể anh em đóng cổ đông đúng kế hoạch (chậm nhất là 18h ngày 15/8/2009).
2. Toàn thể thành viên CLB có mặt tại Văn Phòng khoa Công nghệ Động Lực, phòng X4.02, (Lầu 4, nhà X) 12 Nguyễn Văn Bảo, P4, Gò Vấp, TP.HCM lúc 18h ngày 15/8/2009.
Rất mong được sự hiện diện của tất cả các thành viên đến đúng giờ .​
Ban Chủ Nhiệm​

các bác nhớ đúng giờ và đi đầy đủ!

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Kế hoạch hui-bicar ọp lai này mùng 2 tháng 9

Thông báo :
Mùng 2 tháng 9 là ngày quốc khánh của nước chxhcn việt nam (ai cũng biết)
để chia sẻ niềm vui đó thông báo cho tất cả thành viên hui-bicar tập trung đúng vào 5h30 phút rạng sáng ngày mùng 2 tháng 9 tại cổng trường công nghiệp 4
Khi đi nhớ mang theo
1 nguời yêu
2 bạn gái
3 vợ
4 chị em gái
Hoặc có thể mang theo cả 4
Kế hoạch :
Sáng 5h30- 6h làm lễ xuất phát
khoảng 8h- 9h có mặt tại vũng tàu city
từ 9h nghỉ meệt uống nước tại bờ biển
10h- ... đập phá nát cái vũng tàu
Các chương trình ca nhạc . Tự sướng , các pha trình diễn đùa với biển cả , giỡn mình với núi cao leo tượng đức chúa giang tay sẽ nằm trong kế hoạch
CHIỀU KHI HOÀNG HÔN BUÔNG XUỐNG ANH EM TA CÙNG CA BÀI CA TIẾN VỀ SÀI GÒN ....
Mọi thành viên trong hui-bicar nên tham gia vì một hui-bicar đaòn kết vững mạnh .

sdc1412ss

Tài xế O-H
thống báo :
Mùng 2 tháng 9 là ngày quốc khánh của nước chxhcn việt nam (ai cũng biết)
để chia sẻ niềm vui đó thông báo cho tất cả thành viên hui-bicar tập trung đúng vào 5h30 phút rạng sáng ngày mùng 2 tháng 9 tại cổng trường công nghiệp 4
khi đi nhớ mang theo
1 nguời yêu
2 bạn gái
3 vợ
4 chị em gái
hoặc có thể mang theo cả 4
kế hoạch :
Sáng 5h30- 6h làm lễ xuất phát
khoảng 8h- 9h có mặt tại vũng tàu city
từ 9h nghỉ meệt uống nước tại bờ biển
10h- ... đập phá nát cái vũng tàu
các chương trình ca nhạc . Tự sướng , các pha trình diễn đùa với biển cả , giỡn mình với núi cao leo tượng đức chúa giang tay sẽ nằm trong kế hoạch
CHIỀU KHI HOÀNG HÔN BUÔNG XUỐNG ANH EM TA CÙNG CA BÀI CA TIẾN VỀ SÀI GÒN ....
mọi thành viên trong hui-bicar nên tham gia vì một hui-bicar đaòn kết vững mạnh .

mỗi thành viên mang theo bn đạn hả bác,để em bít đường:7:

ot2

Tài xế O-H
hình ảnh mới nhất buổi ọp :p
thành viên ban quản trị nè :

các bác thân mến, diễn đàn ta lun đi trước thời đại 1 bước, sym chưa ra hàng mà oto-hui đã có hình, kì ọp này chưa đi mà chúng ta đã có hình, xin đảm bao với các bác đây là đường phố vũng tàu 100%, và 3 anh chàng đẹp trai trong hình chính là các thành viên cua bqt ^^

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
hình ảnh mới nhất buổi ọp :p
thành viên ban quản trị nè :

các bác thân mến, diễn đàn ta lun đi trước thời đại 1 bước, sym chưa ra hàng mà oto-hui đã có hình, kì ọp này chưa đi mà chúng ta đã có hình, xin đảm bao với các bác đây là đường phố vũng tàu 100%, và 3 anh chàng đẹp trai trong hình chính là các thành viên cua bqt ^^
hahahah đúng là cầm trăng chạy trước đèn mà :D CÁI NÀY ĐÚNG LÀ VŨNG TÀU NHƯNG VŨNG TÀU NĂM 2007 :D BẮNG CHỨNG LÀ HỒI ĐÓ ADMIN OT2 CÒN TRẺ CON :D

pepoo

Tài xế O-H
1 nguời yêu
2 bạn gái
3 vợ
4 chị em gái
hoặc có thể mang theo cả 4

cái kế hoạch này ko tính pu vs mèo haizzzzzzzz.....ko có 1 trong 4 cái đó để mang theo hixhix

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên