[0001516] Kobelco Dynamic Acera SK200-330 MARK 6E (S7YO00807ZE01) Serviceman Handbook

hyundai
Bình luận: 7Lượt xem: 5,492

hyundai

Tài xế O-H
Tile: Kobelco Dynamic Acera SK200-330 MARK 6E (S7YO00807ZE01) Serviceman Handbook
Language: English
Size: 62.4MB
Format: PDF

This serviceman's handbook for the KOBELCO hydraulic excavator provides maintenance and repair personnel with basic information concern routine maintenance and repair of the KOBELCO machine.

M

muongnhe

Khách
tôi có một máy kobelko 200-8 đang làm .qua một đêm tự nhiên máy yếu không làm được .không hiểu lý do ?ai biết chỉ giùm

Mr.Pono

Pờ Nờ
tôi có một máy kobelko 200-8 đang làm .qua một đêm tự nhiên máy yếu không làm được .không hiểu lý do ?ai biết chỉ giùm

Chào cụ muongnhe!

Cụ mới tham gia diễn đàn, vui lòng đọc toàn bộ nội dung trong link này:

http://www.oto-hui.com/diendan/f316...uoi-moi-tham-gia-vao-dien-dan-o-h-166725.html

Sau khi đã tìm hiểu; cụ lập 1 chủ đề nói lên vấn đề của cụ nhé, mọi người sẽ tư vấn giúp cụ. Cụ post ở đây thì không ai để ý, hơn nữa nó bị "sai đường" nên chúng tôi không thể giúp cụ ở đây.

Thân ái!

hocnghe

Tài xế O-H
Bác hyundai ơi mình tải về không được mất toi 250 điểm, có hiển thị nhưng không hiện link không biết do máy mình hay do gì nữa.
Kobelco Dynamic Acera SK200-330 MARK 6E (S7YO00807ZE01) Serviceman Handbook

This serviceman's handbook for the KOBELCO hydraulic excavator provides maintenance and repair personnel with basic information concern routine maintenance and repair of the KOBELCO machine.

Downloadable : YES
File Format : PDF
Requirements : PDF Reader
Compatible : Windows & Mac
Language : English
Total pages : 174
Size : 62.4MB

Mr.Pono

Pờ Nờ
Bác hyundai ơi mình tải về không được mất toi 250 điểm, có hiển thị nhưng không hiện link không biết do máy mình hay do gì nữa.

Ới cụ hocnghe ơi!

Có phải nó không chạy giây (20 giây) như bình thường không?

Vậy thì cụ phải đăng nhập tài khoản trong data.oto-hui vào trước khi dán link download nhé.

Em đã chuyển link tải lại cho cụ rồi đấy, cụ check pm nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên