Pc228uu-2

thaoha
Bình luận: 13Lượt xem: 3,154

thaoha

Moderator
em nó bị bệnh như thế này :
1/máy làm rất yếu ko kết hợp đc.ko cắt đc xích
2/làm 1h là nhiệt độ dầu thủy lực 95 độ.chảy hết nhựa quấn bảo vệ ty ô
3/lỗi báo trên bảng dám sát 64,31,6A,74,58,52
các cụ cho ý kiến xem.những lỗi này.là gì.máy này em làm xong rồi.đưa lên đây các cụ cho ý kiến xem .để sau này cụ nào vướng phải ko mất nhiều thì giờ.rồi em sẽ trả bài các cụ sau

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
các cụ cho ý kiến xem.những lỗi này.là gì.máy này em làm xong rồi.đưa lên đây các cụ cho ý kiến xem .để sau này cụ nào vướng phải ko mất nhiều thì giờ.rồi em sẽ trả bài các cụ sau
Cụ đính kèm cái ảnh bảng tra mã lỗi vào bài viết cho nó thêm phần sinh động và dễ câu khách hơn .

cuongchau7779

Tài xế O-H
thầy cũng sang đây nhập khẩu ah=d>

HTRICO

Tài xế O-H
Không hiểu có bác nói máy làm việc yếu là yếu thao tác thủy lực hay ghì lịm tải động cơ.
+ ở đây em nghĩ là ghì tải nhiều hơn vì màn hình báo lỗi 74 tức là không có tín hiệu valve TVC có thể nó không có điện=> bơm max ghì tải động cơ.
+ không kết hợp được cũng bởi màn hình có báo lỗi 58 valve Pump merge/ divider mất tín hiệu điện điều khiển từ hộp.
em có hình này bác xem đúng không

bác lên kiểm tra nguồn điện cấp cho hộp, kiểm tra hộp xem chập cháy gì không, còn hiện tượng nóng dầu em nghĩ góc nghiêng bơm max thì lưu lượng lớn hồi không kịp, áp lực lên chân quả và mặt gương lớn sinh ma sát sinh nhiệt cao. dài dòng quá bác thông cảm nha!.... phù!:10:

thaoha

Moderator
Không hiểu có bác nói máy làm việc yếu là yếu thao tác thủy lực hay ghì lịm tải động cơ.
+ ở đây em nghĩ là ghì tải nhiều hơn vì màn hình báo lỗi 74 tức là không có tín hiệu valve TVC có thể nó không có điện=> bơm max ghì tải động cơ.
+ không kết hợp được cũng bởi màn hình có báo lỗi 58 valve Pump merge/ divider mất tín hiệu điện điều khiển từ hộp.
em có hình này bác xem đúng không

bác lên kiểm tra nguồn điện cấp cho hộp, kiểm tra hộp xem chập cháy gì không, còn hiện tượng nóng dầu em nghĩ góc nghiêng bơm max thì lưu lượng lớn hồi không kịp, áp lực lên chân quả và mặt gương lớn sinh ma sát sinh nhiệt cao. dài dòng quá bác thông cảm nha!.... phù!:10:
hay cũng có cụ đưa ra bình luận.nhưng vẫn chưa đủ.máy này tôi đã làm xong gần 1 tháng rồi đưa lên đây cho mọi người cùng tham khảo

H

hala50w

Khách
bac noi the nao ay theo bac hieu vay em doi bac may nhu the nao la yeu, nhanh nhung yeu hay vua chan vua yeu,hay khoe nhung cham:105:

cn2004

Tài xế O-H
theo em thì cac pác cứ đi giải quyết các lỗi là ra vấn đề thôi :D. vì các lỗi trên đều có liên quan đến máy yếu. trước tiên là những lỗi đầu vào bộ điều khiển như là 31 nếu ok thì kiểm tra các lồi đầu ra 58,64,74. Em suy nghĩ thế có gì mong các pác chỉ giáo:w

chocgaybanhxe

Tài xế O-H

Em đã từng gặp con xe pc450-6 dầu thủy lực nóng trên 100 độ mà có thấy chảy dây nhựa quấn dâu.
Bác bỏ lửng câu chuyện lên có người nói khéo bác đấy.
Đây nè: 1-komatsu-6 : chuyên lên xin đồ mang về quê kiếm chác chút chênh lệch, nhưng lại bị lừa mất cả chì lẫn chài , mà đồ lên thành phố xin ko mất tiền chắc lại về quê bán đắt quá nên nó lừa cho là phải , vác được xác về là may lắm rồi . ( nghe đâu bị thằng cu nào đó quê ở quãng 1/3 chữ S tính từ phía bắc xuống nó lừa cho)
Cu này viết được mấy bài nhưng toàn bỏ trống ko chịu chốt hạ gì cả .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên