Hỏi về điện đèn và còi

E
Bình luận: 5Lượt xem: 1,276

emthichhoi

Tài xế O-H
xe em đang đi rất bt thì trưa nay học về dựng xe vắt chân qua thế nào cái đầu gối đjp vào nút còi nó rơi nút ra may k rơi lò xo. thế là em lắp lại vào nhưng bấm k đc, đèn pha và sương mù cũng k sáng, hic eo ơi, bị rơi nút còi thôi mà sao lại thế hả các anh =(( mọi ng` cho e cái ý kiến

Wanted

Xe Tăng
xe em đang đi rất bt thì trưa nay học về dựng xe vắt chân qua thế nào cái đầu gối đjp vào nút còi nó rơi nút ra may k rơi lò xo. thế là em lắp lại vào nhưng bấm k đc, đèn pha và sương mù cũng k sáng, hic eo ơi, bị rơi nút còi thôi mà sao lại thế hả các anh =(( mọi ng` cho e cái ý kiến

Cái này khó à. trước lúc đó xe bác có bị chưa hay vẫn bt . Cho hỏi xe bác có bình acquy hok ?

MyPower

Tài xế O-H
Chẳng biết xe bác là xe gì nữa? nếu là xe TQ thì tháo đầu xe ra kiểm tra mấy cái giắc cắm là xong. Rất đơn giản. Chúc bác may mắn.

sdc1412ss

Tài xế O-H

theo em nghĩ bác nên đem ra thợ có chuyên môn,điện xe thì ko khó lắm,nhưng bác ko nói rõ là xe gì,hơn nữa nếu bác ko có kiến thức cơ bản về xe thì cho dù em có chỉ bác cũng khó giải quyết dc lắm,nếu bác ở gò vấp,alo em em sẽ coi giúp bác,nhưng buổi tối nha,ban ngày em đi làm rồi

gravitataurus

Tài xế O-H
Khó giúp bác này quá nếu nút còi rớt ra thì bác ráp lại bình thương là ok
Còn đèn sương mù và đèn có pha thì bác kiểm tra lại công tắc đèn chính và công tắc có pha coi nó có bị đứt hay hư không nha còn không nữa bác mang ra thợ nó làm cho rẻ thôi mà bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên