Đồ Án hệ Thống Phanh và hệ thống lái ô tô

Aston_martin
Bình luận: 113Lượt xem: 31,496

letam9291

Tài xế O-H
Các bác ơi!!!!!!!!!!!1

các bác có đồ án sữa chữa hệ thống phanh xe fortuner với bản vẽ auto CAD không, kì này là học kì cuối của mình nên mình rất cần để ra trường, các bác nào có thì cho mình xin nha, hay các bác chỉ đường link để mình tải về cung được, cảm ơn các bác rất nhiều,

:102::102::102::102::102::102::102::102::102::102:
:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx
:dl:dl:dl:dl:dl:dl:dl:dl:dl:dl:dl:dl:dl:dl:dl:dl:dl:dl:dl:dl:dl:dl:dl:dl

thinhhero

Tài xế O-H
bác có bản vẽ bản vẽ tuyến hình xe corolla altis ( 3 hình chiếu) và của hệ thống phanh của con xe này cho em xin với.em đang làm đồ án tốt nghiệp con xe này mà ít tìa liệu quá.

kuxam

Tài xế O-H
Mấy anh , em là ng moi hiện h em đang cần bản vẽ cad về bầu trợ lực phanh chân không , Anh nào có cho em xin vs , em cám ơn rất nhiu lắm

pendragon

Tài xế O-H
Có bạn nào có bản thuyết minh về "tính toán thiết kế ệ thống phanh dựa trên cơ sở xe....?
hoặc có bản vẽ cad về phanh đĩa và kết cấu của hệ thống phanh xe du lịch thì gởi cho mình với
Cám ơn nhiều
Trunghieu16392@gmail.com

cy4ever

Tài xế O-H
em dang cần đồ án tính toán và kiểm tra hệ thống phanh khi xe chở quá tải..co bac nào có tài liệu liên quan giúp e với

syhoang94

Tài xế O-H
anh(chị) có bản vẽ cad (bản vẽ lắp) nào về hệ thống phanh thủy lực không cho em xin với? em đang làm đồ án ô tô ạ ?

TVDung

Tài xế O-H
em đag làm đồ án khai thác hệ thống phanh xe hyundai elantra 2015..ai có tài liệu cho em xin vs ạ.cảm ơn mọi ng!!!!!!!!!

SkyMoon8153

Tài xế O-H
  1. em đang làm đồ án khai thác hệ thống phanh xe ford fiesta các bác có tài liều và bản vẽ về hệ thống phanh xe ford fiesta (cơ cấu phanh trước là đĩacòn sau là tang trống) cho em xin ,em đang cần.. em cám ơn các bác. nếu có các bác pm vào mail cho em nhé: phanvanhai1990@gmail.com
[MERGETIME="1404352545"][/MERGETIME]
các bác có bản vẽ sơ đồ bố trí chung hệ thống phanh xe ford fiesta cho em xin với em đang rất cần. em cám ơn
[MERGETIME="1404352581"][/MERGETIME]
các bác có bản vẽ sơ đồ bố trí chung hệ thống phanh xe ford fiesta, cho em xin với em đang rất cần. em cám ơn
[MERGETIME="1404352665"][/MERGETIME]
các bác có bản vẽ cad sơ đồ bố trí chung, kết cấu xi lanh chính hệ thống phanh xe ford fiesta, cho em xin với em đang rất cần. em cám ơn nhiều
[MERGETIME="1404352676"][/MERGETIME]
Các bác có bản vẽ cad sơ đồ bố trí chung, kết cấu xi lanh chính hệ thống phanh xe ford fiesta, cho em xin với em đang rất cần. em cám ơn nhiều[/QUOTE]

Bác ơi hiện em cũng đang làm đồ án khai thác hệ thống phanh Ford fiesta 2015.. bác có tài liệu gửi em với nhá.. Mail : skym0on8153@gmail.com em hậu tạ bác sau ạ

lekienbn95

Tài xế O-H
Đang trong mùa báo cáo Đồ Án của các bác .Theo em quan sát thì các bác rất cần các tài liệu hay đồ án về hệ thống Phanh. Nói về tài liệu hệ thống phanh thì rất nhiều ! em thấy các bác cứ xin hay chia sẻ chung chung. Nên em mạo muội lập topic này mong các bác có những yêu cầu hay chia sẽ rõ ràng cái tài liệu hay đề tài về hệ thống phanh của mình đang cần

Ví dụ : làm đồ án về hệ thống Phanh của xe gì ? Đời nào ? Xe tải hay xe con .....

để anh em giúp đỡ dễ dàng hơn !

Lưu ý: Tìm Trước khi hỏi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên