Thiết kế áo đồng phục OTO-HUI

anhbinhpro
Bình luận: 58Lượt xem: 5,471

anhbinhpro

O-H Daklak
Theo nguyện vọng của nhiều thành viên OTO-HUI , mong muốn diễn đàn ô tô xe máy Việt Nam có một mẫu áo đồng phuc riêng .
Để đáp ứng nhu cầu cho tất cả thành viên và những người yêu quý diễn đàn ô tô xe máy Việt Nam hôm nay mình xin phép được đưa ra kêu gọi tất cả các thành viên ,chúng ta cùng thiết kế mẫu áo đồng phuc cho OTO-HUI

Quy định của mẫu áo đồng phục

+Thư nhất :phía trước sẽ có logo OTO-HUI
+Thứ Hai : Phía sau có địa chỉ www.oto-hui.com và hàng chữ DIỄN ĐÀN Ô TÔ XE MÁY VIỆT NAM

Tất cả thành viên đều được tham gia thiết kế mẫu ,những mẫu thiết kế được nhiều thành viên yêu thích nhất sẻ được chọn làm mẫu áo đồng phục cho OTO-HUI

huydemi

Tài xế O-H
áo có thể may 2 loại 1 áo có cổ bẻ , 2 áo cổ tròn loại áo thun.làm 2 cái để anh em thay đổi. Nhưng logo thì 2 áo như nhau. Chúng ta nên để màu áo là màu đen. Kết hợp với các logo của hui sẽ làm tăng tính nổi bật của logo hơn, hơn nữa màu đen thì sạch sẽ và nam tính phù hợp với anh em công nghiệp oto như chúng ta. Logo chia làm 2 loại . Phía trước ngực có logo oto-hui bên ngực trái , phía sau gần bả vai sẽ là dòng chữ www.oto-hui.com như bác anhbinhpro đã trình bày. Màu của logo có thể lựa chọn giữa 2 màu sáng đó là màu đỏ hoặc vàng để tăng tính nổi bật của logo. ý kiến em xin hết

anhbinhpro

O-H Daklak
Đây là áo đồng phục của OTO-HUI,nên tất cả các thành viên đều có quyền gửi thiết kế mẫu , anh em OTO-HUI đâu rồi,chúng ta tiến hành gửi bản thiết kế nha các bác,chung tay góp một ít sức nhỏ của mình vì cộng đồng ô tô xe máy Việt Nam

honda

Tài xế O-H
Ý TƯỞNG CỦA EM :
áo thu có cổ , màu sắc nên chọn mau2t truyền thống của diễn đàn là màu xanh dương : Logo gắn trước cùng với dòng chữ slogun "Kết nối cộng đồng ô tô Việt Nam. Phía sau: dòng www.oto-hui.com và một số hình ảnh kỹ thuật

Duyleauto

Tài xế O-H
Em nghĩ mình chơi áo đơn giản thế này: Aó vải Kaki may giống áo sơ mi tay ngắn. Trên áo ( hai bên tay áo) chỉ nên trang trí các logo O-H bên dưới có dòng chứ nhỏ www.oto-hui.com. Không nên dùng chữ nhiều vì nhìn không chuyên nghiệp. Đơn giản mà ngầu.

ALIBABON

LÀM VIỆC VÌ ĐAM MÊ HỌC ?
:35: Áo ba lổ có lô gô O-H ngay vai áo được hem!?

hix hix chưa có cái ý nào hay nên haiz với anh em chút đừng ban em nhe!:8:

ALIBABON

LÀM VIỆC VÌ ĐAM MÊ HỌC ?
:32:

Kiểu áo như thế này có thể vừa đi với miss vừa đi làm được hem!?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên