Đăng ký đặt và in áo đồng phục !

khoadongluc
Bình luận: 179Lượt xem: 26,196
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

GX750

Tài xế O-H
Theo em thấy ta có thêm màu nền trắng sẽ làm nổi bật logo của diễn đàng hơn và em thấy màu đen hơi thảm mặc vào thấy mình quá đen, hihi

diepanh_1986

Tài xế O-H
Hôm nay em mới đăng ký có được không các bác? Nếu dc thì replay cho em biết với
Họ tên: Trịnh Đình Diệp
Địa chỉ: 263 Gò Ô Môi Quận 7, TPHCM
Số điện thoại: 0977665716
Số lượng: 01
Size: S
Nếu dc em sẽ tới tận nơi nhận áo và thanh toán tiền luôn.
Bác Đàm cố gắng để dành cho em một cái ha. Nếu bác Đàm rảnh thì cho em số dt em muốn mời bác 1 ly cafe.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
[/COLOR]
Hôm nay em mới đăng ký có được không các bác? Nếu dc thì replay cho em biết với
Họ tên: Trịnh Đình Diệp
Địa chỉ: 263 Gò Ô Môi Quận 7, TPHCM
Số điện thoại: 0977665716
Số lượng: 01
Size: S
Nếu dc em sẽ tới tận nơi nhận áo và thanh toán tiền luôn.
Bác Đàm cố gắng để dành cho em một cái ha. Nếu bác Đàm rảnh thì cho em số dt em muốn mời bác 1 ly cafe.
Chào cụ áo cụ đã sẵn sàng mời cụ qua tham dự sinh nhật và lấy áo luôn nhé ! tôi gọi cho cụ nhưng không được , cụ gọi lại tôi nhé !

abcd.123

Tài xế O-H
[/COLOR]
Chào cụ áo cụ đã sẵn sàng mời cụ qua tham dự sinh nhật và lấy áo luôn nhé ! tôi gọi cho cụ nhưng không được , cụ gọi lại tôi nhé !
hì, bao giờ thì nhận được áo đồng phục của diễn đàn ta vậy bác Đàm, thấy sốt suột quá bác ơi:dl! Hôm sinh nhật đúng hôm đi kí đồ án ko đi được tiếc ghê!

ALIBABON

LÀM VIỆC VÌ ĐAM MÊ HỌC ?
:D góp ý admin nên thêm cái hình chữ S mờ phía trước mang ý nghĩa kết nói cộng động từ Bắc Trung Nam trong lần in áo sau nhé! ( không nhất thiết phải ngay giữa và to mà vừa đủ ở nơi nào trên áo cũng được )... vì khi có chữ S ý nghĩa sẻ dể hiểu không cần phải đọc thông điệp...:))

hocnghe

Tài xế O-H
Chú Đàm xem lại hộ anh anh đặt 03 áo mà mới lấy có 1 hôm sinh nhật, nếu chú rảnh thì đi gửi cho anh nếu bận quá thì chuyển luôn làm tiền ủng hộ diễn đàn.
Xin cảm ơn

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Vụ này hơi bị hay, em lên oto-hui đọc nhiều giờ làm cái áo cho gắn bó với đại gia đình oto-hui :D:
Họ và tên: Nguyễn Bình Sơn Hà.
Địa chỉ: Bà Nguyễn Thị Vân (ông Nguyễn Văn Lâm), Tổ 8, phường Cam Giá, thành phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
Số điện thoại: 01689918045.
Số lượng áo đặt mua: 1 cái.
Size: XL
Tiền sẽ chuyển khoản qua ngân hàng ạ. Mà bác nào biết tường tận vụ offline miền Bắc thì rỉ tai em qua "nhà để xe" trên trang web với. Đổ xăng ngay bác nào giúp em.

đã gửi lại :

---------- Post added at 04:35 PM ---------- Previous post was at 04:35 PM ----------

Bác Đàm ơi, em vẫn chưa nhận được áo! KO biết bên bưu điện họ làm ăn kiểu gì nữa! :dl:dl:dl

---------- Post added at 04:47 PM ---------- Previous post was at 04:35 PM ----------

em đặt bác 4 ao.hôm sinh nhật ở Hà Nội em mới nhận được 1 áo.bác kiểm lại hộ em nhé

Chú Đàm xem lại hộ anh anh đặt 03 áo mà mới lấy có 1 hôm sinh nhật, nếu chú rảnh thì đi gửi cho anh nếu bận quá thì chuyển luôn làm tiền ủng hộ diễn đàn.
Xin cảm ơn
2 bác ghi cái địa chỉ và side em gửi luôn ạ!

FIRENZARD

Tài xế O-H
Chắc chắn sẽ nhận được áo thôi mà các bác, bác khoadongluc đã chụp hẳn cả biên lai giao nhận chuyển phát nhanh cho anh em xem rồi mà :D thank bác Đàm (giờ mới biết tên bác :35:) đã gọi điện chu đáo hỏi tận nơi nhà em, em đoán là sẽ nhận được áo trong mùa Euro này thôi mà :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên