02.03.2012 Khai Trương Trung Tâm Sữa Chữa Bảo Trì Xe Máy OTO-HUI.COM

Duyleauto
Bình luận: 66Lượt xem: 11,506

buidinhdacht

Tài xế O-H
yeah!! chúc mừng Oto-hui.com !!! chúc công ty làm ăn ngày càng phát đạt, phát triển hơn nữa về các mọi mặt và tiến tới sẽ là trung tâm sữa chữa ôtô mang thương hiệu oto-hui.com :D:D:D

HUIVN

Tài xế O-H
Xin chúc mừn các bạn ! Các bạn sẽ cho ra đời 1 hệ thống gara xe máy công nghệ cao làm tiền th6n cho hệ thống gara ô tô cộng nghệ cao

vancong

Hết mình vì Ô hát!
Công nghệ phủ nano trước đây chỉ sử dụng trên các loại xe hơi. Nhưng anh em O-H đã nghiên cứu thành công và đưa vào sử dụng rất hiệu quả trên xe máy, mô tô.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Công nghệ phủ nano trước đây chỉ sử dụng trên các loại xe hơi. Nhưng anh em O-H đã nghiên cứu thành công và đưa vào sử dụng rất hiệu quả trên xe máy, mô tô.
Nói chung cái này trên thị trường làm nhiều nhưng sản phẩn của Oto-Hui.cOm đủ chuẩn và chất lượng !

mr.anhtai

Tài xế O-H
em chúc gara sưa chữa xe máy càng phát triển càng có vị thệ tại SG em hi vọng tương lai HUI sẽ không chỉ phát triển ở SG mà trên toàn quốc. thay mặt toàn thể anh em HUI Quảng Bình chúc anh em gặp nhiều thắng lợi thành công trong thị trường.

LamborghiniVN

Tài xế O-H
chúc các bác thành công, các bác toàn là người giỏi thì chả mấy mà trung tâm thành trung tâm công nghệ cao trong ngành động lực. sau này lại thành tập đoàn tự sản xuất được ô tô ở nước nhà lại càng hay :D

rongxubien

Tài xế O-H
Cái này em mới nhìn vào chẳng hiểu mô tê chi hết, cứ suy nghĩ hoài nó để làm gì, sau này hỏi gia chủ mới biết đó gọi là " Phong Thủy" đấy chú ah.

Cái gì bên trong thế:)

minhduc1208

Tài xế O-H
chúc mừng các bác đã cho ra lò sản phẩm đầu tiên của y tưởng thành lập các garage trên toàn quốc.chúc các bác làm ăn may mắn và ngày càng phát triển

cxn1109

Tài xế O-H
chúc trung tâm sửa chữa bảo trì xe máy của oto-hui sẽ làm ăn thuận lợi.qua nhứng hình ảnh trên mình thấy quy mô của xưởng raart tốt.rất chuyên nghiệp.chúc mọi người sức khỏe tốt để công việc của xưởng luôn thuận lợi!!!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên