Hình ảnh Oto-hui tham gia cuộc đua xe tại Malayxia năm 2012

vancong
Bình luận: 24Lượt xem: 5,312

vancong

Hết mình vì Ô hát!
Hiện nay 2 đội xe oto-hui 01 và 02 đang tham dự cuộc thi đua xe tự chế tại malayxia. Đội o-h đại diện cho Việt Nam tham gia cuộc thi này

Tác nhiệp oto-hui

Đưa xe từ sân bay về sân thi đấu

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Hãy nâng tầm Ô tô Việt Nam, khẳng định tài năng của người Việt Nam mình, của cộng đồng ô tô chúng ta các bác nhé!
Chúc thành công và chiến thắng! Chiến thắng!

vancong

Hết mình vì Ô hát!
Đây là cơ hội để chúng ta đưa ra quan điểm của mình, chúng ta cũng chế tạo ra được ô tô và là cơ hội để anh em oto-hui có thêm cơ hội để học hỏi các nước bạn

Và cô bé này cũng là người đam mê ô tô và cô ấy đang làm trong lĩnh vực ô tô ở Việt Nam, các nước bạn có bạn nữ nào như vậy không?

oto@

Tài xế O-H
Chúc anh em o-h có chuyến đi thành công, có thêm nhiều người bạn nước ngoài biết tới o-h và có cuộc giao lưu gặp gỡ đầy thú vị. Thân ái!

PNTQ

Tài xế O-H
toàn thê anh em o-h dang nóng lòng chờ đợi kết quả từ cụ trưởng đoàn bigi, chúc các bác thành công nhé !

minhduc1208

Tài xế O-H
Đây là cơ hội để chúng ta đưa ra quan điểm của mình, chúng ta cũng chế tạo ra được ô tô và là cơ hội để anh em oto-hui có thêm cơ hội để học hỏi các nước bạn

Và cô bé này cũng là người đam mê ô tô và cô ấy đang làm trong lĩnh vực ô tô ở Việt Nam, các nước bạn có bạn nữ nào như vậy không?

chúc các bác thành công và mang vinh quang về cho đất nước cũng như nâng tầm của OH.mấy anh em lạnh tinh khiết xem thiết kế cho mấy chiếc xe này cái điều hòa đi chứ ah:)):)):)):)):))

ls600hybryd

Tài xế O-H
chúc cụ bugi và toàn thể anh em đội đua giành được chiến thắng mang vinh quang về cho đất nước và cho cả thế giới biết được ngành ô tô việt nam đang phát triển rất mạnh

MyPower

Tài xế O-H
Tất cả các anh em O-H luôn dõi theo đội đua. Chúc đội đua thi đấu thành công. Mang vinh quang về cho đất nước.
Em ước khi kết thúc cuộc đua. Cụ BUGI mặc áo O-H nâng cao chiếc cúp.:b=d>.

vancong

Hết mình vì Ô hát!
Theo thông tin từ trung tam O-H thì trưa hôm nay 8/7/2012 đoàn đua o-h đã hạ cánh an toàn về sân bay Tân sân nhất. Qua cuộc thì này chúng ta học hỏi được nhiều kinh nghiệm từ các nước bạn và nhiều trường ĐH trên thế giới biết đến O-H và mong muốn được làm bạn hợp tác trong thời gian tới

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Ủa nhưng tình hình cuộc thi thế nào hả bác! Chiến thắng thế nào ạ? Và đã được đánh giá thế nào ạ? :D Tò mò chút!

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
Thầy Dương phong độ quá,chúc Oto chiến thắng.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên