Dịch vụ sửa chữa xe gắn máy tận nhà!

khoadongluc
Bình luận: 117Lượt xem: 21,303

sonhai1109

Tài xế O-H
Cho mình hỏi ,con ju R 2004 của mình hiện tại máy rất yếu,chở 2 lên dốc như bò ( số 1) mặc dù đã làm lại hơi , thay 5 lá bố tại hãng Ya. bữ trước con IC bị chết, thay con khác không biết có chính hãng không ? mình thấy trên Ic không có logo của Ya... Vậy nếu mình làm lại cho xe chạy ngon lành thì hết bao nhiêu ? và làm như thế nào , các bạn có làm được không?

Wanted

Xe Tăng
Cho mình hỏi ,con ju R 2004 của mình hiện tại máy rất yếu,chở 2 lên dốc như bò ( số 1) mặc dù đã làm lại hơi , thay 5 lá bố tại hãng Ya. bữ trước con IC bị chết, thay con khác không biết có chính hãng không ? mình thấy trên Ic không có logo của Ya... Vậy nếu mình làm lại cho xe chạy ngon lành thì hết bao nhiêu ? và làm như thế nào , các bạn có làm được không?

Bác mang xe qua mới biết nó bị gì , bác nói thế em cũng bó tay với bác luôn , Bác có thể mang xe em ktra lại mới báo giá đc bác há . LH 0976723435

roy_roy

Tài xế O-H
cho hỏi, xe shi 150 đời 2006, xe chưa đụng chạm gì đến máy móc, chỉ có thay sạc thôi, mình muốn làm xe máy chạy nhẹ như lúc mới mua thì nên làm những gì ? mình nghe nói là dán bố nồi, chỉnh lò xo và thay dây ga là xe chạy nhẹ và vọt phải không?
mình không muốn độ, muốn xe zin thôi. bạn tư vấn giúp mình xem nên làm gì và báo giá dùm mình luôn nhé, sẵn cho mình địa chỉ sửa xe nha.
cho hỏi thêm là dán bố nồi là làm gì vây? nó có tác dụng gi? (mình ko rành về xe nên hỏi ko đúng thì thông cảm dùm)

namhatay

Tài xế O-H
chổ này không phải chỗ nói đùa đâu nha.làm thì làm chứ đùng thấy nói vậy là hay.nếu mún lam thì gọi điện hay tới khoa ôt o cua trừong sẽ được giả đáp

REPSOL_0347

Tài xế O-H
Club Tây Thạnh có thông tin của một thành viên cần Gia đình O-H hỗ trợ đây :

Hiện em có chiếc waveRS đời 2006 chạy như rùa bò chán muk chết giờ em muk độ lên đi vừa độ kiểng vừa độ máy AE náo co kinh nghiệm chỉ em zới yahoo em nè nhjn_zj_nh0x@yahoo.com cám ơn AE trước

AE O-H ghé qua gia đình Tây Thạnh để tư vấn cho các member bên đó với nhé, cũng không ít Khách hàng đâu :10:

Wanted

Xe Tăng
Club Tây Thạnh có thông tin của một thành viên cần Gia đình O-H hỗ trợ đây :

AE O-H ghé qua gia đình Tây Thạnh để tư vấn cho các member bên đó với nhé, cũng không ít Khách hàng đâu :10:

Hum nào bác cho em thời gian cụ thể em thu sếp thời gian qua đó giao lưu với anh em .

epicuro

Tài xế O-H
Cho hỏi đại bản doanh của HUI nằm ở đâu? khi cần ghé qua tu sửa xe. Mình có con Epi đầu nhỏ, hay bị ngộp, lên ga mà bánh ko quay. Cũng đang muốn kiểm tra lại máy móc, điện đóm xe. trong hội có ai chuyên Suzuki Epi - Avenis ko ? Có gì email trả lời dùm nha. Sợ cái page này mốt trôi, tìm ko ra. (hakio.siro@hotmail.com). Tks và chúc hội làm an phát đạt ;)

wing

Tài xế O-H
hic. hôm bữa thứ bảy trời mưa gió bão bùng đi triển lãm công nghệ ở quận 7 bể bánh xe mà không có ai vá xe. không dám gọi các anh tới luôn
chủ nhật vừa rồi thì đi bọ cạp vàng bể bánh xe 3 lần mà không lẽ gọi anh em tới không biết tính tiền sao hẻ?

pnhung1961

Tài xế O-H
xin hỏi các bạn có làm dịch vụ sửa xe tại tp HCM klhông? Tôi có một xe cub nữ hoàng, có đề, hiện đang muốn đi lại toàn bộ hệ thống điện (thay mới dây đã bị cũ, nát) thì giá khoảng bao nhiêu?
email: hungpham666@yahoo.com
xin cám ơn

sdc1412ss

Tài xế O-H
xin hỏi các bạn có làm dịch vụ sửa xe tại tp HCM klhông? Tôi có một xe cub nữ hoàng, có đề, hiện đang muốn đi lại toàn bộ hệ thống điện (thay mới dây đã bị cũ, nát) thì giá khoảng bao nhiêu?
email: hungpham666@yahoo.com
xin cám ơn

cái này anh cứ gọi thẳng tổng đài 0979551551,giá cả thì mình xin trả lời theo giá ngày trước mình làm,thay bộ dây tiền công khoảng 80-100k,vì xe này phải rớt cục máy mới thay dc chứ ko như wave,bộ dây thì ra tân thành mua,giá tầm 150k-180k dây zin,dây thường thì khoang 120k.nếu bình hư thay bình 150-180k,cục sạc hư thay sạc tốt khoang70-90k,chớp xinhan 6k-10k,cuộn đèn 1 cục 30-50k,6 cục 120-180k,chụp đèn xi nhan nguyên bộ khoảng 40k,bóng đèn pha 12-70k,kèn 12-65k,tất cả các món trên mình báo theo giá 1 năm trước,còn bây giờ có thể thay đổi,nếu bạn làm thì cứ gọi số tổng đài nha.còn 1 cách nữa là giàn dây điện sử dụng dây điện nhà loại 1.5 mà đi,loại này thì rất bền nhưng chỉ có S mới làm kiểu này,và ai làm thì sau này người đó sửa,đem ra tiệm thợ ko làm đâu,vì nó là made in SDC mà...hihi.thôi chúc xe bác sớm ngon lành

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên