Hệ thống điện thân xe và điều khiển trên ô tô - PGS.TS Đỗ Văn Dũng ( bản full )

buidinhduong
Bình luận: 53Lượt xem: 68,463
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

buidinhduong

Tài xế O-H
Tài liệu bản full 133 MB bao gồm file Word và PDF. Mình để cả bản word vì cuốn giáo trình này dùng rất nhiều khi làm đồ án. File PDF là do mình chuyển trực tiếp từ Word sang đọc cho tiện và mình cũng để luôn mấy font cơ bản để đọc file word này.
Chúc các cụ học tốt :D

LamborghiniVN

Tài xế O-H
Đây không phải là "Điện thân xe" chủ topic ạ. Đây là "Điện động cơ". Tôi đọc quyển này rồi. Bạn sửa lại tên đi cho mọi người không bị nhầm theo. Thanks

buidinhduong

Tài xế O-H
Đây không phải là "Điện thân xe" chủ topic ạ. Đây là "Điện động cơ". Em đọc quyển này rồi. Bạn sửa lại tên đi cho mọi người không bị nhầm theo. Thanks
Cám ơn bác đã góp ý nhưng bản mà bác đọc chưa đủ, ở đây gồm 2 file. 1 file về điện ô tô, 1 file về điện thân xe nên mình mới ghi là full nếu không thì topic này đã bị xóa rồi :32:

A

anhbavui

Khách
tài liệu này rất có ích cho các bạn sinh viên để nghiên cứu và học tập.
Theo mình được biết giá cuốn sách này ở các trường Đại học bán giá cao. Vì thế để có được một tài liệu điện tử hay như thế thì thật tốt. Cám ơn anh đã chia sẻ.

hoangkhoa

Tài xế O-H
Tài liệu bản full 133 MB bao gồm file Word và PDF. Mình để cả bản word vì cuốn giáo trình này dùng rất nhiều khi làm đồ án. File PDF là do mình chuyển trực tiếp từ Word sang đọc cho tiện và mình cũng để luôn mấy font cơ bản để đọc file word này.
Chúc các cụ học tốt :D

bác ơi em down về không mở được bác ah

MWSnap004 2014-03-12, 20_39_32.jpg

hunglxhung

Tài xế O-H
mình đang nghiên cứu về điên và điện tử otô các bac chỉ chỗ cho mình mua sách về điện thân xe và cac thứ liên quan ... cám ơn cả nhà !

buidinhduong

Tài xế O-H
Bác ơi.em không tải được là sao ạ
File bạn tải về dưới dạng .txt ( text ). Bạn tìm mục đó ( Nếu dùng IDM thì nó nằm trong mục download ) rồi mở ra sẽ hiện link. Paste vào trình duyệt là ok thôi !
bác ơi cho em hỏi e dow cứ hiện chờ NaN giay là sao ạ.
Bạn paste vào trình duyệt khác xem sao, giả sử như Cờ côm cộng, Firefox. Nếu không được nữa thì ngày mai bạn download lại link đó ! Ok ! Link download đã kiểm tra, hoàn toàn bình thường nhé !

nhatnam.hd92

Tài xế O-H
File bạn tải về dưới dạng .txt ( text ). Bạn tìm mục đó ( Nếu dùng IDM thì nó nằm trong mục download ) rồi mở ra sẽ hiện link. Paste vào trình duyệt là ok thôi !

Bạn paste vào trình duyệt khác xem sao, giả sử như Cờ côm cộng, Firefox. Nếu không được nữa thì ngày mai bạn download lại link đó ! Ok ! Link download đã kiểm tra, hoàn toàn bình thường nhé !
Em dow được rồi.cám ơn bác nhiều ạ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên