[O-H] Đồ án tốt nghiệp xe hybrid

C
Bình luận: 11Lượt xem: 4,850

chienthan1221

Tài xế O-H
Đồ án tốt nghiệp xe hybrid gồm có : thuyết mình + đầy đủ bản vẽ cad

-------------------------------
Tiêu đề: [O-H] Đồ án tốt nghiệp xe hybrid
Định dạng: rar
Ngôn ngữ: Tiếng Việt
Dung lượng: 3mb

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Chào cụ chủ topic.
Link download của cụ ko có hiệu lực..cụ lưu ý lấy đúng link khi úp load lên data như trong hình ảnh dưới đây.
Link download đúng có đuôi .html

E đã edit lại điểm về 0 điểm.tránh những ng sau bị trừ điểm mà ko được gì..sau khi cụ update lại link em sẽ khôi phục lại điểm topic này.

toi khong the nao tai ve duoc, mat 99 diem ma chang duoc gi ca. mong ban giup cho. Tai lieu nay rat co ich.

Đã nhắn tin cảnh cáo cụ : ko spam cảm ơn + viết tiếng việt ko dấu
Nếu còn tiếp tục em buộc phải làm theo quy định
Em sẽ trả lại cho cụ 99 điểm này.

Thân!!

KingLove

chienthan1221

Tài xế O-H
e đã sửa lại link, cụ kiểm tra hộ e với
Nhân đây e cũng hỏi cụ KingLove: 1.bài em up sử dụng googchome, nó để pass tự động, có cách nào để nó ko để pass ko như vậy ko?
2.khi e muốn sửa lại link down, em vào myfile, kích vào tài liệu đấy, thì nó ko hiện ra như trên hình trên của cụ, vậy nếu e kích vào tài liệu, rồi copy link trên thanh tab (nơi để gõ địa chỉ trang web cần vào ý ạ), thì link đó có được ko?
:7::7::7:

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
e đã sửa lại link, cụ kiểm tra hộ e với
Nhân đây e cũng hỏi cụ KingLove: 1.bài em up sử dụng googchome, nó để pass tự động, có cách nào để nó ko để pass ko như vậy ko?
2.khi e muốn sửa lại link down, em vào myfile, kích vào tài liệu đấy, thì nó ko hiện ra như trên hình trên của cụ, vậy nếu e kích vào tài liệu, rồi copy link trên thanh tab (nơi để gõ địa chỉ trang web cần vào ý ạ), thì link đó có được ko?
:7::7::7:
Cụ đọc topic này nhé.

http://www.oto-hui.com/diendan/f316...-link-len-server-data-oto-hui-com-177112.html

Sau mỗi lần upload cụ nên kiểm tra lại 1 lần.xem cái vừa úp lên có bị pass tự động ko giúp e nhé.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên