Cận cảnh 1 Gara sửa chữa chuyên nghiệp của Tây - Các cụ nhà mình học hỏi nhé !

khoadongluc
Bình luận: 26Lượt xem: 4,837

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Các cụ chiêm ngưỡng một vài hình ảnh cận cảnh 1 gara sửa chữa chuyên nghiệp của Tây xem nó với mình thế nào nhé !

buiducquan

Tài xế O-H
Đây là một Garage auto chuyên cung cấp phụ tùng, sửa chữa bảo dưỡng dòng BMW. Có website: http://www.madi-auto.ru/ Em nhìn trong ảnh thì không thấy gì nổi bật, ở các xưởng bên mình đều có cả. Có chăng là cách thức hoạt động, phục vụ, ....

nellypurdo

Tài xế O-H
"Cận cảnh 1 Gara sửa chữa chuyên nghiệp của Tây" em đọc lướt qua cứ tưởng là "của Sơn Tây" làm em giật mình,nhìn họ chuyên nghiệp vãi chưởng các bác ạ.Chất quá thể.gọn gàng đâu vào đấy.

Sáng tạo 8->

Cứ phải gọi là CHẤT

abcd.123

Tài xế O-H
"Cận cảnh 1 Gara sửa chữa chuyên nghiệp của Tây" em đọc lướt qua cứ tưởng là "của Sơn Tây" làm em giật mình,nhìn họ chuyên nghiệp vãi chưởng các bác ạ.Chất quá thể.gọn gàng đâu vào đấy.

Sáng tạo 8->

Cứ phải gọi là CHẤT
Công nhận là sáng tạo, nhìn 2 ảnh này vừa là lạ vừa thấy vui vui!:5:

egine

Tài xế O-H
Cái đ/c này nhìn quen quen các cụ nhể, có phải của Hải âu hay Ural gì không nhỉ ? :-?

em chỉ buồn cười 1 cái là garage em đang làm không có lấy 1 cái cần tự động, quy lát, giàn cò thì vứt tung tóe dưới đất :))

guitarauto

Tài xế O-H
Nhìn khu vực cầu sửa chữa ko được sạch sẽ lắm các bác nhỉ? nhưng toàn thấy sửa BMW chắc là các bác thợ ở đây tay nghề cũng tương đối :D

guitarauto

Tài xế O-H
Nhìn khu vực cầu sửa chữa ko được sạch sẽ lắm các bác nhỉ? nhưng toàn thấy sửa BMW chắc là các bác thợ ở đây tay nghề cũng tương đối :D

bungati2012

Tài xế O-H
Tất nhiên là hơn rồi
xe sản suất bên tây ->tiếng tay họ thạo
đồ ,phụ tùng chắc cũng như các cụ trên hà nội,nhưng của họ chắc xin hơn vì không gặp tầu dởm :))
mà em kế cái em tây cầm mũi khoan to thế ,như vậy thì khoan sướng lắm :))))))))

quangsy

Tài xế O-H
bên tây chuyên nghiệp hơn là cái chắc rồi. bên mình còn lâu mới bằng đc. Làm ở trong trường hải 7 thằng chung 2 bộ đồ nghề lúc làm thì thời gian tìm đồ lâu hơn thời gian sửa.

huynhmotors

Tài xế O-H
Garage như vậy không có gì để học hỏi bởi các người thợ nhìn rất bẫn , quần áo không đồng phục , có thợ mặc áo công nhân để lộ phần nách thiếu tôn trọng khách hàng , chỗ ngồi nghỉ giải lao không đạt tiêu chuẩn cho 1 garage . Đồ nghề dùng cho sửa chữa quá tồi , nơi đặt các con đội thiếu chiều cao , thiếu an toàn ... nhìn chung garage này không đủ chuẩn để cấp giấy phép hành nghề.
Garage như trong hình bên trên không nên lấy đó làm gương học hỏi các cụ ạ .

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
bên tây chuyên nghiệp hơn là cái chắc rồi. bên mình còn lâu mới bằng đc. Làm ở trong trường hải 7 thằng chung 2 bộ đồ nghề lúc làm thì thời gian tìm đồ lâu hơn thời gian sửa.
Thế cơ hả bác! Tưởng làm hãng, to vật vã như thế, nhưng tư duy nghe có vẻ vẫn đậm chất tiểu nông. Chán thật!

cocacola

Tài xế O-H
Được cái mấy anh Tây anh ý đọc tài liệu , mấy chẩn đoán như mình đọc truyện cổ tích và sử dụng máy 1208 :p

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên