Chia buồn cùng gia đình Mợ Lý Thị Miên

khoadongluc
Bình luận: 64Lượt xem: 10,394

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Nhận được tin dữ báo về vào lúc 18h23phut : Cụ Ông Thân sinh ra mợ @Lý thị Miên đã từ trần vào hồi 03h sáng ngày 26/06 năm 2014 (nhằm ngày 29/05 năm giáp ngọ) Hưởng thọ 85 tuổi
Lễ an táng diễn ra vào lúc 14h cùng ngày Tại Nghĩa trang thành phố Vinh Tỉnh Nghệ An

Thay mặt toàn thể BQT , BDH Diễn đàn xin gửi lời chi buồn sâu sắc đến mợ @Lý thị Miên . Mong mợ và toàn đại gia đình mau sớm vượt qua nỗi mất mát đau thương .

Ban điều hành Diễn đàn cũng đã liên lạc với các cụ : @lacky , @OS đại diễn O-H khu vực Nghệ An đến thắp nhang , chia buồn cùng gia đình

Trân trọng Thông báo !

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Nhận được tin dữ báo về vào lúc 18h23phut : Cụ Ông Thân sinh ra mợ @Lý thị Miên đã từ trần vào hồi 03h sáng ngày 26/06 năm 2014 (nhằm ngày 29/05 năm giáp ngọ) Hưởng thọ 85 tuổi
Lễ an táng diễn ra vào lúc 14h cùng ngày Tại Nghĩa trang thành phố Vinh Tỉnh Nghệ An

Thay mặt toàn thể BQT , BDH Diễn đàn xin gửi lời chi buồn sâu sắc đến mợ @Lý thị Miên . Mong mợ và toàn đại gia đình mau sớm vượt qua nỗi mất mát đau thương .

Ban điều hành Diễn đàn cũng đã liên lạc với các cụ : @lacky , @OS đại diễn O-H khu vực Nghệ An đến thắp nhang , chia buồn cùng gia đình

Trân trọng Thông báo !
Xin chia buồn với gia quyến cụ Lý Thị Miên!

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
Nhận được tin báo từ ae, gọi điện cho em mà không được.

Qua diễn đàn anh xin gửi lời chia buồn sâu sắc đến em. Mong em và gia đình sớm vượt qua nỗi mất mát và đau thương này.

tranquynhnd

Tài xế O-H
XIN GỬI LỜI CHIA BUẦN ĐẾN. MỢ LÍ THỊ MIÊN
vẫn biết chuyện sinh lão bệnh tử là của quy luật tự nhiên. Nhưng khi nó đến vẫn khiến mọi người cảm thấy mất mát và đau buần . Mong mợ sớm vượt qua đau buần

tailieusuachua

Tài xế O-H
em ko có thông tin gì cụ thể của anh (chị ) lý thị miên nên em ko thể trược tiếp gọi điện hay một làm một cách nào đó để an ủi trực tiếp anh (chị) được ,cũng nhân tiên các anh chị admin thông báo tới toàn thể anh em trên điễn đàn thì em cũng gửi đến anh (chị ) lời an ủi chân thành nhất từ tấm lòng em.em tin rằng mọi sự vật hiện tượng đều có một cái quy luật của sự tạo hóa nên em cũng mong lý thị miên và gia đình cố gắn vượt qua nỗi đau và sự mất mát quá lớn này
mong lý thị miên đọc được lời tâm sự này của em.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên