code radio BMW

audi@@
Bình luận: 5Lượt xem: 1,137

audi@@

Tài xế O-H
Tình hình là em có làm lạnh cho con BMW 320 E90 2011, sau khi làm xong nổ máy bình thường, lạnh ngon. ko báo lỗi gì. có cái đầu cd bắt phải nhập mã code gì đó. từ hồi giờ làm em chỉ thấy honda hay deawoo mới có nhưng giờ mới gặp con bmw đầu tiên ko biết code nằm ở đâu , mong các bác chỉ giáo giúp em. (thông thường nằm trong cốp để đồ, hay trên xuồng xe, nhưng em tìm rồi vẫn ko thấy)

antrungan

Tài xế O-H
bác rút được radio ra ko , có những em mã nằm ở 1 cạnh nào đó trên radio như ford mondeo chẳng hạn , nếu ko thì tìm trong sách hướng dẫn của xe là có

tailoc39

Tài xế O-H
khỏ lắm làm nhưng cái xe cao cấp là em thấy nó nhiều chi tiết lắm. bác ko có quyển hướng dẫn hãy tim kỹ đi nhé.thường nhà chế tạo người ta đẻ mã oooo, hoặc 1234.em sợ nhất chủ xe người ta thay đổi rôi bác ơi . bác hỏi chủ xe xem sao.

yodu

Tài xế O-H
Tình hình là em có làm lạnh cho con BMW 320 E90 2011, sau khi làm xong nổ máy bình thường, lạnh ngon. ko báo lỗi gì. có cái đầu cd bắt phải nhập mã code gì đó. từ hồi giờ làm em chỉ thấy honda hay deawoo mới có nhưng giờ mới gặp con bmw đầu tiên ko biết code nằm ở đâu , mong các bác chỉ giáo giúp em. (thông thường nằm trong cốp để đồ, hay trên xuồng xe, nhưng em tìm rồi vẫn ko thấy)
Khi tháo nguồn điện hoặc nguồn radio thì khi ngắn trở lại thi phải có code để unlock Bác ah!
Cái này Chắc phải đến đại lý để lấy code lại Bác ah!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên