Cần giúp đèn pha altis 2003

tranhungkm
Bình luận: 16Lượt xem: 1,803

tranhungkm

Tài xế O-H
tình hình là đèn fa cos bị chập ở đâu không tắt dc đèn em kt thì cầu chì không đứt con nầy không có relay thì phải tìm không thấy. cứ bắt bình vào là sáng tháo công tắc ra vẫn sáng . đau đầu quá các cụ chém giúp em cái. đem hết vũ khí ra rồi không giúp dc gì

manhdung1982

Tài xế O-H
Có rơ le đấy cụ ah.cụ tìm nó phía chân côn lên đấy,e nghĩ ca này của cụ bị dính day đâu đó thôi.cụ tìm các vị trí cầu chia ktra xem có bị chạm k?;

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
tình hình là đèn fa cos bị chập ở đâu không tắt dc đèn em kt thì cầu chì không đứt con nầy không có relay thì phải tìm không thấy. cứ bắt bình vào là sáng tháo công tắc ra vẫn sáng . đau đầu quá các cụ chém giúp em cái. đem hết vũ khí ra rồi không giúp dc gì
Bị chập dây trên đường vào công tắc đèn. Dây dương luôn thường trực, công tắc điều khiển âm

antrungan

Tài xế O-H
bác tháo ốp vô lăng , rút giắc vào cụm công tắc pha cốt , nếu đèn vẫn sáng tìm chạm chập từ đó ra đèn . nếu đèn không sáng nữa tìm chạm chập công tắc

ledan911

Tài xế O-H
bác có tài liệu ngon đó

ga_auto37

Tài xế O-H
Nếu đã thi cắt dây tại chân đèn pha và câu lại đường dây mới.. nhanh gọn và an toàn..chỉ cái hơi xấu thôi..hêhê

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên