số trên bu lông

vinh97
Bình luận: 20Lượt xem: 1,922

vinh97

Tài xế O-H
xin chào các bác, đầu năm mới e chúc các bác mạnh khỏe và thành công hơn trên con đường đã chọn .hè
sau đây e xin hỏi mọi người tý bác nào có kinh nghiệm hay hiểu vấn đề về số trên bu lông thì chỉ giáo e với ạ!!!
thường thường trên xe có nhều bu lông có số nổi lên như 7,8,9,10 .vậy số đó quy định vị trí đúng k các bác.nếu quy định vị trí thì số nào ở đâu vạy các bác....

coquannasa

Tài xế O-H
ý bác là số như hình này à
View attachment 51170
Theo em thì không phải để quy định vị trí đâu ạ
Mà nhà sản xuất ký hiệu về lực siết (độ mạnh) đấy bác
View attachment 51171[
ý bác là số như hình này à
View attachment 51170
Theo em thì không phải để quy định vị trí đâu ạ
Mà nhà sản xuất ký hiệu về lực siết (độ mạnh) đấy bác
View attachment 51171
bác nói đúng rồi
theo như em biết thì nó chỉ giá trị lực xiết thôi

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
xin chào các bác, đầu năm mới e chúc các bác mạnh khỏe và thành công hơn trên con đường đã chọn .hè
sau đây e xin hỏi mọi người tý bác nào có kinh nghiệm hay hiểu vấn đề về số trên bu lông thì chỉ giáo e với ạ!!!
thường thường trên xe có nhều bu lông có số nổi lên như 7,8,9,10 .vậy số đó quy định vị trí đúng k các bác.nếu quy định vị trí thì số nào ở đâu vạy các bác....
Nó thể hiện tải lớn nhất của bu lông

haoto

Tài xế O-H

vinh97

Tài xế O-H
có ai có kinh nghiệm nhìn bu lông biết vị trí nó ở đâu không nhỉ.hay là chỉ có cách là ghi nhớ thôi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên