cần tìm 2 người học ngề chăm chỉ không cần kinh ngiệm

D
Bình luận: 70Lượt xem: 5,574

thieunguyena@90

Tài xế O-H
Không có vé học việc mà 5 triệu đâu. Chỗ nào vậy, chỉ tôi với, tôi đi học cho nhẹ cái đầu
tai bua đi xe thấy có thằng nói bác à .chứ giơ em cũng có làm o to nua đâu .em thich và tò mò thật va từng học nhưng đúng là di lam em hay bỏ giở đc tằng lương em lại nghỉ . thôi thì đành cái duyên cái số thôi bác à .

kingcooker

Tài xế O-H
em hỏi thế thôi chứ vao làm thì ai biêt dc thê nao môi nơi mỗi khác và tùy vào công việc mà có thể trả lương cho công nhân hay người làm thôi bác .
đúng là làm công thì phải trả lương ,nhưng mà đã đi xin học thì cơ hội dc làm ,dc học hỏi là quá đủ rồi ,đòi lương nữa thì hơi quá đáng .Trừ khi bác đóng học phí :rolleyes:

Dongtkt

Tài xế O-H
Tùy theo tay nghề thui a.e khong doi hoi gi.a co the tra luong cho e khi e lam thu viec.chu yeu e mun hok nghề.muon co nguoi chi day tan tinh.thế a lam xe j vay a

Ilove-oto

Tài xế O-H
Đó là 1 cách học, học từ công việc mà.
biết là như vậy nhưng phải biết điều chứ tệ gì thì cũng Bao ăn chứ. dòng sửa chiếc xe hơi tiền triệu chứ dĩa cơm nhiu 20k . không cho người ta dc 20k ăn kom nữa thì có phải là keo kiệt không bác. MÌnh đã đi làm rồi và thấy nó hơi quá đáng. khi mình bảo ông chủ lo ăn . mà ông bảo là mầy học việc thì tự lấy tiền mày ăn đi , bác thấy sao.

thieunguyena@90

Tài xế O-H
đúng thế.có những thành phần giấu nghề thì bác quỳ lun hỏi không trả lời đâu. hơi cỗ lỗ chút vs phần hơi ta đây.
hjhj kjnh nghiem của họ mà bao nhieu năn mới có được nên họ giữ nếu họ bày het thì lam sao họ kiếm cơm nữa vác hjhj . mjnh may là đi chỗ nào họ cũbg chỉ môt số cái .nhưbg giờ vẫn không theo được nghề . bữa về nhà làm cái lốp mà lúc vào quên cach loay hoay mãi mới vào nhờ nguoi khác chỉ mới nhớ trước kô biết làm bao nhieu cái rôi đó

Ilove-oto

Tài xế O-H
hjhj kjnh nghiem của họ mà bao nhieu năn mới có được nên họ giữ nếu họ bày het thì lam sao họ kiếm cơm nữa vác hjhj . mjnh may là đi chỗ nào họ cũbg chỉ môt số cái .nhưbg giờ vẫn không theo được nghề . bữa về nhà làm cái lốp mà lúc vào quên cach loay hoay mãi mới vào nhờ nguoi khác chỉ mới nhớ trước kô biết làm bao nhieu cái rôi đó
zậy là bác không có đam mê rồi thế nên thần trí bác không có một chút j về nghề mà bác đi theo cả.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên