Tổng hợp kết quả khảo sát ý kiến thành viên O-H Tháng 3/2017

Nguyễn Thanh Đàm
Bình luận: 26Lượt xem: 12,855

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Thân chào toàn thể anh em O-H !
Trong thời gian vừa qua, diễn đàn của chúng ta đã tiến hành kêu gọi thành viên khảo sát để giúp diễn đàn chuyển hướng và phát triển sang một nấc thang mới.
Thông qua cuộc khảo sát , đã có hơn 400 thành viên tham gia và có 190 bài khảo sát rất tâm huyết và thực sự có giá trị để tiến tới làm cuộc cánh mạng cho diễn đàn bước sang thời kỳ mới.
Chúng tôi những người làm công tác quản trị O-H thực sự biết ơn những người anh em đã dành thời gian để tham gia khảo sát và giúp đỡ diễn đàn nhìn nhận ra được nhiều vấn đề thiếu sót cần chỉnh sửa và thay đổi .
Dưới đây là một số ý trong kết quả khảo sát, chúng tôi xin phép đưa lên một số hình ảnh vì có đến hơn 400 người tham gia nên chúng tôi không thể đưa câu trả lời lên hết được .
Chúng tôi cũng đã thực hiện tặng mỗi người tham gia khảo sát 500 L xăng và sẽ viết Email cảm ơn từng người . Nếu ai chưa nhận được xăng xin coment tại đây chúng tôi sẽ kiểm tra. Và nếu đã nhận nhưng cố tình SCAM chúng tôi cũng sẽ xử lý.
Trân trọng
CÁC CÂU HỎI KHẢO SÁT

MỘT SỐ CÂU TRẢ LỜI KHẢO SÁT

Screen Shot 2017-03-17 at 10.54.09 PM.png

Petrolimex-vn

Tài xế O-H
Một diễn đàn đã thay áo mới. Giao diện OH bây giờ nhìn cứng cáp hơn cụ Đàm ợ, đậm chất kỹ thuật hơn, đã 7 năm rồi còn gì!!
Mong BQT tích cực hơn nữa, em vẫn thấy tình trạng lạng lách đánh võng, viết bình luận kiểu câu "lai" nhiều lắm, nhiều chủ đề trả lời không đâu vào đâu cả, còn quảng cáo tùm lum. Trên thanh tiêu đề có ghi một số thông tin sắp tới diễn ra, nếu ngày đó qua rồi thì mình gỡ xuống thôi, nhiều khi thấy thông tin qua rồi mà cứ chạy hoài. Những bài về pan bệnh đăng từ năm nào rồi thì mình nên đóng lại, không cho trả"nhời" thêm nữa, hoặc là thông báo là có bài đăng tương tự như thế để khỏi mất thời gian của mọi người. 1 vài góp ý ạ

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Một diễn đàn đã thay áo mới. Giao diện OH bây giờ nhìn cứng cáp hơn cụ Đàm ợ, đậm chất kỹ thuật hơn, đã 7 năm rồi còn gì!!
Mong BQT tích cực hơn nữa, em vẫn thấy tình trạng lạng lách đánh võng, viết bình luận kiểu câu "lai" nhiều lắm, nhiều chủ đề trả lời không đâu vào đâu cả, còn quảng cáo tùm lum. Trên thanh tiêu đề có ghi một số thông tin sắp tới diễn ra, nếu ngày đó qua rồi thì mình gỡ xuống thôi, nhiều khi thấy thông tin qua rồi mà cứ chạy hoài. Những bài về pan bệnh đăng từ năm nào rồi thì mình nên đóng lại, không cho trả"nhời" thêm nữa, hoặc là thông báo là có bài đăng tương tự như thế để khỏi mất thời gian của mọi người. 1 vài góp ý ạ
Chào bác !
Cảm ơn bác đã tâm huyết và đưa ra quan điểm về thực trạng diễn đàn. Trong thời gia vừa qua một phần lớn là lỗi của em đã lo cơm áo gạo tiền bỏ bê các hoạt động trên diễn đàn nên mới sinh ra tinh trạng này. Em sẽ cố gắng quay lại và sẽ đồng hành xuyên suột cùng các anh em để chuyển mình cùng hơi thở mới !
Chúng ta là một diễn đàn có tuổi và cũng đã cần phải "Hồi xuân". Tuy nhiên điều đó không đồng nghĩa là chúng ta bỏ quên đi cái chất kỹ thuật của chúng ta. Tôi thiết nghĩ chúng ta sẽ luôn có sự khác biệt so với mạng xã hội bằng chính sự gắn kết, chia sẻ có tâm và hướng tới mọi người cùng đạt tới tầm của người làm kỹ thuật chuyên nghiệp !
Trong thơi gian tới mong bác đồng hành và hỗ trợ em, hỗ trợ diễn đàn để xây dựng quy mô hơn, chất lượng hơn và bài bản hơn bác nhé
Trân trọng

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Em thấy OH cần nhiều hơn nữa các bác gạo cội trong nghề. Cần nhiều và sâu sắc hơn nữa về các bài chia sẽ đóng và tài liệu sữa chữa. Dạo này thấy rất ít các bác cao thủ có bài trên OH. Điều này em thấy rất buồn. Mong sao các bác hãy online nhiều hơn, chia sẽ nhiều hơn để thế hệ sau tốt hơn thế hệ trước. Chũng ta hãy vì tương lai con em chúng ta, đất nước chúng ta nên rất mong sự chia sẽ từ những bác đi trước cũng như những bác có trong tay những kiến thức sâu rộng về kỹ thuật.

nguyeminhxuanvu

Tài xế O-H
Xin chào, tôi mới vào chỉ thấy 1 số thông tin đăng lênh chỉ nhầm mục đích câu like , đại loại như vậy.
Phần chia sẽ thông tin, kinh nghiệm còn nhiều hạn chế, có thể có nhiều cần thông tin+ kinh nghiệm= không lênh tiếng sao người có họ chia sẽ.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào bác !
Cảm ơn bác đã tâm huyết và đưa ra quan điểm về thực trạng diễn đàn. Trong thời gia vừa qua một phần lớn là lỗi của em đã lo cơm áo gạo tiền bỏ bê các hoạt động trên diễn đàn nên mới sinh ra tinh trạng này. Em sẽ cố gắng quay lại và sẽ đồng hành xuyên suột cùng các anh em để chuyển mình cùng hơi thở mới !
Chúng ta là một diễn đàn có tuổi và cũng đã cần phải "Hồi xuân". Tuy nhiên điều đó không đồng nghĩa là chúng ta bỏ quên đi cái chất kỹ thuật của chúng ta. Tôi thiết nghĩ chúng ta sẽ luôn có sự khác biệt so với mạng xã hội bằng chính sự gắn kết, chia sẻ có tâm và hướng tới mọi người cùng đạt tới tầm của người làm kỹ thuật chuyên nghiệp !
Trong thơi gian tới mong bác đồng hành và hỗ trợ em, hỗ trợ diễn đàn để xây dựng quy mô hơn, chất lượng hơn và bài bản hơn bác nhé
Trân trọng
OH có dùng KPI không hả bác?

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
OH có dùng KPI không hả bác?
Chào cụ Bánh !
Cảm ơn câu hỏi "kho khó" nhưng cực kì có lý của bác ! Bác đã hiểu rõ về sức mạnh của sự công nhận và tôi nghĩ không có lý do gì để không hoàn thiện hệ thống này (KPI) để nhằm ghi nhận thành tích của các thành viên trên tâm huyết và tích cực trên O-H !
BQT hiện tại đang nghiên cứu và sẽ cho triển khai ngay các bước sau :
Thứ nhất : Sẽ băt đầu ra mắt "Bản tin Ô HÁT tuần xxx" trong bản tin này sẽ liệt kê ra số bài viết, số thành viên, số bài viết được đọc nhiều, số lượt đổ xăng ....
Thứ hai : Sẽ bắt đầu làm lại hệ thống "VINH DANH"
Thứ ba : Sẽ tiến hành trao giải và kỷ niệm chương , áo , nón các kiểu cho các thành viên
Thứ tư : Sẽ có đặc quyền quảng cáo hoặc tặng quảng cáo cho các thành viên ...
Nói chung là sẽ triển khai ngay trong tuần sau bác ạ !
Cảm ơn bác luôn là người hiểu về tương lai Ô HÁT !

giaothong91

Tài xế O-H
em thấy diễn đàn ngày càng hay, mong rằng nó sẽ lớn mạnh, một ngày nào đó sẽ có 1 chiếc xe ô tô mang thương hiệu " made in Việt Nam " chạy trên đất nước bạn,, cố lên các bác :D

minhduc1208

Tài xế O-H
Với tôi 1 thành viên tham gia oh từ 2009 thì tôi thấy 2 năm qua BQT chưa làm gì dc nhiều cũng có thể do bởi sự đi lên của mạng xã hội nhưng BQT đã làm gì với thay đổi đó.Tôi nói 1 câu rất chân tình có thể làm 1 số ae mất lòng nhưng những người ae tham gia Oh từ những năm đầu giờ chỉ ngao ngán là nếu OH dc như ngày xưa thì anh em sẽ quay lại vực dậy nó chứ như bản thân tôi hơn 1 năm nay chỉ vào đọc qua rồi lại ra cũng có thể là vì lực tôi chỉ có hạn nên không đóng góp được gì.Khi đọc dc tin Oh sẽ cải tổ tôi lập tức vào lại và rất vui mừng nếu OH cải tổ tôi xin nguyện đóng góp 1 chút sức mọn của mình để mong cho tập thể Oh đoàn kết như những năm 2012-2013.
Lời văn của tôi tuy lủng củng nhưng đó là những nỗi lòng từ trong tâm của tôi những người mà dòng máu OH máu nhiễm dầu đã là bản chất.

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Với tôi 1 thành viên tham gia oh từ 2009 thì tôi thấy 2 năm qua BQT chưa làm gì dc nhiều cũng có thể do bởi sự đi lên của mạng xã hội nhưng BQT đã làm gì với thay đổi đó.Tôi nói 1 câu rất chân tình có thể làm 1 số ae mất lòng nhưng những người ae tham gia Oh từ những năm đầu giờ chỉ ngao ngán là nếu OH dc như ngày xưa thì anh em sẽ quay lại vực dậy nó chứ như bản thân tôi hơn 1 năm nay chỉ vào đọc qua rồi lại ra cũng có thể là vì lực tôi chỉ có hạn nên không đóng góp được gì.Khi đọc dc tin Oh sẽ cải tổ tôi lập tức vào lại và rất vui mừng nếu OH cải tổ tôi xin nguyện đóng góp 1 chút sức mọn của mình để mong cho tập thể Oh đoàn kết như những năm 2012-2013.
Lời văn của tôi tuy lủng củng nhưng đó là những nỗi lòng từ trong tâm của tôi những người mà dòng máu OH máu nhiễm dầu đã là bản chất.
Đọc xong những dòng này tự dưng thấy thêm tự tin để tiếp tục cho những cố gắng tiếp theo! Sẽ có diễn đàn mạnh, tình cảm, gắn kết và tạo giá trị cho ngành công nghiệp ô tô Việt Nam

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào cụ Bánh !
Cảm ơn câu hỏi "kho khó" nhưng cực kì có lý của bác ! Bác đã hiểu rõ về sức mạnh của sự công nhận và tôi nghĩ không có lý do gì để không hoàn thiện hệ thống này (KPI) để nhằm ghi nhận thành tích của các thành viên trên tâm huyết và tích cực trên O-H !
BQT hiện tại đang nghiên cứu và sẽ cho triển khai ngay các bước sau :
Thứ nhất : Sẽ băt đầu ra mắt "Bản tin Ô HÁT tuần xxx" trong bản tin này sẽ liệt kê ra số bài viết, số thành viên, số bài viết được đọc nhiều, số lượt đổ xăng ....
Thứ hai : Sẽ bắt đầu làm lại hệ thống "VINH DANH"
Thứ ba : Sẽ tiến hành trao giải và kỷ niệm chương , áo , nón các kiểu cho các thành viên
Thứ tư : Sẽ có đặc quyền quảng cáo hoặc tặng quảng cáo cho các thành viên ...
Nói chung là sẽ triển khai ngay trong tuần sau bác ạ !
Cảm ơn bác luôn là người hiểu về tương lai Ô HÁT !
Vậy có lẽ là Kỷ nguyên Âu hóa bắt đầu rồi!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên