Tổng hợp bộ link torrent Hyundai GDS 2010-2015

kingcooker
Bình luận: 207Lượt xem: 24,754

@@@@@

Tài xế O-H
Xin chào các bác

Trước đây đã có các bài đăng về phần mềm Huyndai GDS nhưng ko đầy đủ .Hôm nay e xin mạn phép up lại bộ LINK từ GDS master 2010 đền bản update 2015 .(Phần mềm này quá quen rồi nên e xin phép ko up hình phần mềm )

Nhấn đổ xăng và cmt bên dưới lấy pass giải nén
View attachment 51155
Cho e xin với

Trailaocai1102

Tài xế O-H
Cái đó là link torrent để down ,GDS tới mấy chục Gb làm sao mà up lên diễn đàn dc ,tôi chỉ chia sẻ cho các bác link để down ,còn mọi thứ còn lại bác phải tự thân vận động thôi
cụ ơi. e tải file 2010 về rồi xong làm thế nào nữa. ấn vào file ý thì nó ra hàng loạt cái gì ý. chả hiểu gì cả

lethitrang

Tài xế O-H
Xin chào các bác

Trước đây đã có các bài đăng về phần mềm Huyndai GDS nhưng ko đầy đủ .Hôm nay e xin mạn phép up lại bộ LINK từ GDS master 2010 đền bản update 2015 .(Phần mềm này quá quen rồi nên e xin phép ko up hình phần mềm )

View attachment 51155
Đã đổ xăng, Bác cho mình xin cái pass nhé: truyendhcngtvt@gmail.com

tranduyminh

Tài xế O-H
em cai bi bao loi mang cac bac giup

phamvanhieu280894

Tài xế O-H
Xin chào các bác

View attachment 51155
anh cho em hỏi cái này mình tải về xong cài đặt mỗi thằng master 2010. còn mấy cái 12 đến 15 là mình dùng để update ak anh

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên