Phần mềm tính Pincode HYUNDAI/KIA mới nhất

V
Bình luận: 108Lượt xem: 29,663

VENZA7777

Tài xế O-H
Đây là phần mềm tính toán pincode. Nên không cần phải xin xỏ tốn tiền để mua pincode nhé. Trong hãng họ Không cho mình xin đâu. Ở ngoài thợ khóa cũng vậy nhé.
1. Gõ 17 số VIN vào
2. Nhấn nút Calculate PIN.
Bạn sẽ có OLD PIN (Pincode để cài chìa).
Bạn biết luôn mã răng chìa đế cắt răng chìa khóa: KEY CUT CODE

Phần mềm dùng cho Win x64, x86
Dung lượng: 3MB
Phần mềm này dùng chung cho KIA nữa nhé.
NẾU CÓ VẤN ĐỀ VỀ DOWNLOAD KHÔNG ĐƯỢC CÁC BÁC CỨ VÀO MỤC "BẮT ĐẦU ĐỐI THOẠI" CHO EM. EM KIỂM TRA NẾU ĐÚNG ĐÃ ĐỔ XĂNG SẼ GỬI CHO CÁC BÁC QUA ĐỐI THOẠI

LeDinhVu

Tài xế O-H
Đây là phần mềm tính toán pincode. Nên không cần phải xin xỏ tốn tiền để mua pincode nhé. Trong hãng họ Không cho mình xin đâu. Ở ngoài thợ khóa cũng vậy nhé.
1. Gõ 17 số VIN vào
Bạn sẽ có NEW PIN (Pincode mới để reset cài chìa) và biết luôn OLD PIN.

Phần mềm dùng cho Win x64

Hôm bữa thấy bác chủ đặt 400L xăng. Nay sao còn có 200L vậy bác. :) :) phần mềm hay vậy mà ế là sao ta. :) :) Up cho bác chủ để có nhiều người load :)

VENZA7777

Tài xế O-H
Tình hình là mình chia sẽ tài liệu cũng mục đích là phát triển công nghệ ngành ô tô và có xăng để có thể tìm được tài liệu hữu ích trên Diễn đàn. Nhưng mình kiểm soát thì thấy lượng đổ xăng cho chủ đề so với lượng download thực tế có sự chênh lệch quá lớn. Chỉ 8 lần đổ xăng, trong khi đó lượng down về là 41 lần.
Dây quả là phần mềm hữu ích. Mình nghĩ chia sẽ phải công bằng. Mình cũng đổ xăng để đem về tài liệu hữu ích.
Do đó, ai đổ xăng down tài liệu. Mình sẽ kiểm soát được và sẽ gửi link cho bạn đó qua đối thoại và thông báo cho bạn đó down về.
Chỉ áp dụng những chủ đề quan trọng.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
1. Gõ 17 số VIN vào
Bạn sẽ có NEW PIN (Pincode mới để reset cài chìa) và biết luôn OLD PIN.

Phần mềm dùng cho Win x64, x86

Em tải mà nó báo tệp này đang ở chế độ riêng tư. Vậy làm sao để tải bác?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên