Bệnh lạ Wave rs110

Cuongqn
Bình luận: 33Lượt xem: 7,414

Cuongqn

Tài xế O-H
Báo các Bác là E đã sửa đc. Khách mang lại E cũng cố tìm cho ra. Cuối cùng là khách mang đi làm hơi ở đâu thiếu mất cái loxo và cái bạc nhỏ ở đầu bò. Lắp lại ngon luôn. Biết thêm 1 cái nữa.Theo E nghĩ cái đấy tác dụng xả áp. Ko biết đúng ko Bác nào biết chỉ giáo.

Paul-Thinh

Tài xế O-H
Báo các Bác là E đã sửa đc. Khách mang lại E cũng cố tìm cho ra. Cuối cùng là khách mang đi làm hơi ở đâu thiếu mất cái loxo và cái bạc nhỏ ở đầu bò. Lắp lại ngon luôn. Biết thêm 1 cái nữa.Theo E nghĩ cái đấy tác dụng xả áp. Ko biết đúng ko Bác nào biết chỉ giáo.
Cái đó em nghĩ là bộ giảm áp

tuanlinh92

Tài xế O-H
cái giống mắt kiến chứ j. nó làm gối cam không trả ngược lại. trường hợp của bạn là khi nổ gối cam bị trả ngươc lại ma k có gỉ giữ lại khiến 1 nâm bị hở.

AET_Lam

Tài xế O-H
Chào bác. Em xin chia sẽ pan này em gặp trên wave rsx110 nguyên nhân là do hoắc điện. Bác thử mở các giắc ra dùng chai chống rỉ xịt. Chào bác

liulymai93

Tài xế O-H
E có con wave khách mang đến nổ giật cục, mà lúc bị lúc ko, E đã thử gần như hết, Điện khoẻ, hơi mới, chế mới, bugi mới mà ko ăn thua, có lúc đề máy nổ rất ngon lành, lúc sau lại bị rồi đc. Bác nào gặp ban này
Rồi chỉ giúp E với.
Bác thử thay xăng xem, ^^ koi chừng xăng trong bình có vấn đề

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên