Trục trung tâm

Linhnguyensy
Bình luận: 18Lượt xem: 3,286

gaconbs

Tài xế O-H
Đã kiểm tra được những gì rồi. Còn liên quan đến phớt trung tâm, tuy ô thủy lực, mô tơ quay toa....

nhacgtk48

Tài xế O-H
Khi thay phớt ban có kiếm tra chỗ phớt ăn vào nó còn láng không. Hay mòn thành gờ. Thứ hai cái trục bao giờ cũng ngồi trên hai ổ bi. Vay Ô bi còn ngon nữa không.

gaconbs

Tài xế O-H
Dầu thủy lực hao chảy vào khu vực ở giữa vành quay toa à bạn. Trục trung tâm làm xong có kiểm tra chảy nữa hay không. Nếu không chảy thì kiểm tra các phần khác, có thể từ tuy ô phía trên, ngăn kéo chảy xuống v.v....

Linhnguyensy

Tài xế O-H
Dầu thủy lực hao chảy vào khu vực ở giữa vành quay toa à bạn. Trục trung tâm làm xong có kiểm tra chảy nữa hay không. Nếu không chảy thì kiểm tra các phần khác, có thể từ tuy ô phía trên, ngăn kéo chảy xuống v.v....
Muốn kiẻm tra trục trung tâm thì pải làm ntn vậy bác. Chả nhẽ lại tháo mang hết ra ạ

toilatoi18

Tài xế O-H
nếu phớt trục trung tâm mòn thì sẽ bị thông khoang chứ cụ. cụ xem các đầu cút nối với trục có kín hay nứt không và đầu tuy ô có bị nứt ko.

Linhnguyensy

Tài xế O-H
Cuối cùng là em pải thay lại bộ phớt trục trung tâm các bác ạ. Tháo cả dàn tuy ô mà vất vả quá. Phớ trục trung tâm bị xướt dẫn đến tràn dầu thuỷ lực ra rồi lọt vào mâm quay toa ạ. Tks các bác đã tư vấn giúp em nhé. Tks rất nhiều

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên