Xe toyota vios nổ máy giật đùng đùng

N
Bình luận: 100Lượt xem: 24,629

tienphatoto

Tài xế O-H
trước kia e có va 1 con corola atit 1.3 J.. cũng bj hiện tượng như vậy .. kiểm tra mãi mới hêt bệnh. cuối cùng tại 1 quả mô bin có vấn đề.. cứ như ma làm.. bac mượn cả 4 quả mô bin khac thử tet xem sao. kiểm tra luôn xem con vvti có vấn đề gi ko nhe.. kiễm tra cả than bô xem co tac ko.. kiểm tra kỹ vào

Lastnight

Tài xế O-H
trước kia e có va 1 con corola atit 1.3 J.. cũng bj hiện tượng như vậy .. kiểm tra mãi mới hêt bệnh. cuối cùng tại 1 quả mô bin có vấn đề.. cứ như ma làm.. bac mượn cả 4 quả mô bin khac thử tet xem sao. kiểm tra luôn xem con vvti có vấn đề gi ko nhe.. kiễm tra cả than bô xem co tac ko.. kiểm tra kỹ vào
Bác nói cũng chuẩn. Nhưng tắc bô thì đi ga là nó tắt hẳn bác ơi. Còn chỉ thớt nói dừng ms bị mà

LinhQuy

Tài xế O-H
em thay mobin moi rồi 4 qua mơi luon van bị nhu vây

LinhQuy

Tài xế O-H

bác ơ đau em qua bác sư lý giup e nhe

oto16ahn

Tài xế O-H
Ha ha, em nghe bệnh này quen lắm. Dừng ở đèn đỏ chờ và chết. Cụ đập chết tôi vôi con cảm biến oxi cho em. Lần này.............tội vạ đâu em chịu
Em cũng gặp cũng đc tư vấn cảm biến oxy nhưng xong em k thay cảm biên oxy mà em thay 4 con bugi denso hịn cũng xong . đọc thì a Tây nói vẫn đề nhiễu gì đó nguyên nhân ở bugi . cảm biến oxy cụ rút ra chạy thử luôn xem có vde gì k . có khi còn mướt nó mới nổi check engine cụ ạ.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Thằng số 2 nó kiểm tra khí xả qua bộ xử lý xúc tác. Khí xả ok nó không báo,khí xả có vấn đề nó báo. ( ví dụ tắc bộ lọc khí xả , nhiều xăng thừa xả ra môi trường ).
Bác trả lời thẳng vào câu hỏi đi. Cái bác nói chả liên quan đến câu hỏi tý nào cả

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên