Toyota fortuner 2017 không lock cửa được

H
Bình luận: 10Lượt xem: 2,502

huuhavuan

Tài xế O-H
Chào các cụ. Hôm nay e có mượn 1 chiếc fortuner 2017 máy dầu, xe mới mua chạy được 7000km. Lúc lấy xe thì bấm remote khóa, mở bình thường. Chạy 1 lúc về thì bấm remote khóa cửa không được.trên đồng hồ hiện cánh cửa bên phụ chưa đóng. Khóa cơ vẫn bình thường. Bấm mở khóa trên remote thì ok. Đèn xinhan chớp và mở được. E đã kiểm tra công tắc cửa bên phụ ko hư. Mong các bác giúp e pan này.

anhle

Tài xế O-H
bác ghi ra nguyên nhân luôn rồi còn gì!"trên đồng hồ hiện cánh cửa bên phụ chưa đóng". phải đóng hết cửa lock mới được!:)

vutienthang

Tài xế O-H
Xe toyota đời thấp 1 chút lỗi ảo thường tháo cọc âm ra 1 lúc r lắp lại là hết. E k nghĩ fortunner đời ms nó cũng vậy, k cần đến máy test luôn.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào các cụ. Hôm nay e có mượn 1 chiếc fortuner 2017 máy dầu, xe mới mua chạy được 7000km. Lúc lấy xe thì bấm remote khóa, mở bình thường. Chạy 1 lúc về thì bấm remote khóa cửa không được.trên đồng hồ hiện cánh cửa bên phụ chưa đóng. Khóa cơ vẫn bình thường. Bấm mở khóa trên remote thì ok. Đèn xinhan chớp và mở được. E đã kiểm tra công tắc cửa bên phụ ko hư. Mong các bác giúp e pan này.
Bác đóng cửa chưa chặt thôi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên