máy lai bơm ximăng

trinhquocdinh1
Bình luận: 2Lượt xem: 673

trinhquocdinh1

Tài xế O-H
Cho em hỏi sao em tháo pistong ra lại có hiện tượng sứt rỗ mà mặt máy lại không có hiện tượng gì ah . Em nghỉ ít ra nó kũng phải có một ít hiện tượng chứ ah

Toandaklak

Tài xế O-H
Mặt máy bằng thép pha gang. Pitong băng nhôm. Nên vẫn thường xay ra hiện tượng này khi động cơ làm việc trong điều kiện nhiệt độ cao tải nặng , những vết nứt và rỗ đó theo dấu của tia phun dầu làm chênh lệch nhiệt trên đầu pittong . Nhất là các dòng động cơ có tăng áp . Nhưng không ảnh hưởng gì cụ ạ

trinhquocdinh1

Tài xế O-H
Mặt máy bằng thép pha gang. Pitong băng nhôm. Nên vẫn thường xay ra hiện tượng này khi động cơ làm việc trong điều kiện nhiệt độ cao tải nặng , những vết nứt và rỗ đó theo dấu của tia phun dầu làm chênh lệch nhiệt trên đầu pittong . Nhất là các dòng động cơ có tăng áp . Nhưng không ảnh hưởng gì cụ ạ
Có mình máy một bị thôi bác ah. Nó có các vết tròn tròn như bị rơi con ê cu vào ấy ah rồi kòn bị sứt bai bên rìa đó bác . Nhưng mà mặt máy nó lại phẳng băng k hề có vế gì . E thấy ois tong chưa thủng chưa nứt gì với lại em kiểm tra xi lanh thấy không bị sao nên em kứ để yên .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên