Free traning automatic tranmission BT-50

TiepBMW
Bình luận: 7Lượt xem: 2,166
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thaoden

Tài xế O-H
Chào bác !
Cám ơn bác đã tham gia và viết bài chia sẻ trên diễn đàn OTO-HUI.
Xin phép khóa bài viết này vì lý do vi phạm nội quy diễn đàn, mong bác đọc kỹ nội quy khi tham gia diễn đàn.
Mong bác thông cảm cho vì xây dựng một diễn đàn OTO-HUI ngày càng lớn mạnh và giá trị .
Nội dụng vi phạm :
_ Thiếu hình ảnh minh họa
_ Chèn link down ngoài diễn đàn
Bác có thể xem hướng dẫn chia sẻ tài liệu tại đây :http://faq.oto-hui.com/lam-the-nao-de-chia-se-tai-lieu/
Tham khảo nội quy diễn đàn
Quy định về đăng và viết bài trên O-H
Có quá khắt khe không bác, nếu đặt điểm hoặc sai nội dung thì xóa không vấn đề gì, nhưng bác ấy chỉ đưa link miễn phí mà.
XIn phép bác cho hỏi, tôn chỉ hoạt động của Oto-hui là gì vậy???

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Có quá khắt khe không bác, nếu đặt điểm hoặc sai nội dung thì xóa không vấn đề gì, nhưng bác ấy chỉ đưa link miễn phí mà.
Không bác ơi, đó là quy định mà, để xây dựng diễn đàn OTO-HUI ngày càng chuyên nghiệp hơn.
Mong bác thông cảm !

buidinhduong

Tài xế O-H
Chào cụ ! Em có thể giải thích thắc mắc này giúp cụ.
Trước đây diễn đàn không có sever lưu dữ liệu data.oto-hui.com như bây giờ, đâm ra toàn phải nhờ anh mediafile.com lưu giúp. Tuy nhiên sever này sau một thời gian phát hiện tài liệu vi phạm bản quyền nên đã xóa sạch, cụ thể là tài khoản của cụ @Nguyễn Thanh Đàm và cụ @hyundai có thể tính đến nghìn GB dữ liệu và còn rất nhiều thành viên khác nữa. Quá cay đắng nên anh em mới cùng nhau " vung tiền " ra mua sever lưu dữ liệu data.oto-hui.com này và một tháng chi phí cũng tính thành tiền chục triệu. Vậy server có để làm gì mà không dùng, dùng link trang khác bị xóa rồi bài lại thành bài rác có phải quá uống phí không ạ. Bản thân em cũng đã phải xóa trên nghìn bài kiểu như này vì link hỏng, ai thời gian đâu mà suốt ngày vinasoi hết được ạ.
Tham gia vào đâu cũng có luật chung, đó là hướng tốt nhất để phát triển diễn đàn, nâng cao chất lượng bài viết.
Trân trọng !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên